Cho em hỏi về giờ giấc làm việc ở Vietinbank.

Chả là em cũng vừa thi vào Vietinbank cách đây mấy hôm, tất nhiên cũng mới thi viết thôi, nhưng vì tính hay lo xa cho nên em cũng tính toán cân nhắc xem nếu đỗ thì liệu có trụ được ở đây không. Theo như đồn đại thì ngân hàng này làm việc vất vả lắm, lại đi sớm về muộn mà em là con gái nữa, bây giờ còn trẻ khỏe chưa vướng bận gì thì khác, chứ sau này còn có gia đình nữa, không lẽ cứ làm 7 - 8h tối mới về, lúc đấy chồng con vứt cho ai đc =((
Nếu làm vietinbank ở chi nhánh tỉnh hoặc phòng giao dịch vị trí giao dịch viên thì thông thường khoảng tầm mấy giờ là được về ạ?

Cac ban cho minh hoi chut.cha la vua pv vietin wa vong 1 thi lai phat hien co em be.gio thi sao dc nhi.di pvan tiep vong 2,nhung bau bi the nay lieu co duoc nhan ko.neu nhan roi lieu co bi tim cach duoi ko nhi.cung lo suc khoe ko biet chiu duoc ap luc khong?

Bạn yên tâm. Cứ cố thi vào đi đã. Giờ mấy bạn trẻ chẳng mấy ai bám trụ nổi với Vietin được lâu đâu mà lo, đặc biệt là con gái nữa :) Giờ chuẩn thì 7h30-11h30, chiều 1h30-5h30 nhưng k có chuyện 5h30 bạn được về đâu, bèo thì tầm 6h rời cơ quan, đen đen làm bên tín dụng, kho quĩ thì có thể trễ hơn.

Tin vui là bạn yên tâm là cơm nước từ nay bạn sẽ "được" ăn trọn bộ của mẹ nấu nhé, k phải tự nấu nữa đâu. Vì có time + sức nữa đâu mà nấu =))
Hnay mới đọc bài của bạn này. QUÁ ĐÚNG. . Mình đã và đang làm bank. Nhưng nốt tháng này chuyển đi giảng dạy rồi. ko trụ được vì ko có thời gian chăm lo gia đình. Giữa gia đình và công việc thì tớ nghĩ con gái nên chọn gia đình ::))))

Anh chị ơi. Em mới pass vị trí nhân viên phòng tổng hợp. Cv bên này thế nào ạ. giờ giấc ra sao :( Em mới vào nên còn ko biết nhiều :(

Chả là em cũng vừa thi vào Vietinbank cách đây mấy hôm, tất nhiên cũng mới thi viết thôi, nhưng vì tính hay lo xa cho nên em cũng tính toán cân nhắc xem nếu đỗ thì liệu có trụ được ở đây không. Theo như đồn đại thì ngân hàng này làm việc vất vả lắm, lại đi sớm về muộn mà em là con gái nữa, bây giờ còn trẻ khỏe chưa vướng bận gì thì khác, chứ sau này còn có gia đình nữa, không lẽ cứ làm 7 - 8h tối mới về, lúc đấy chồng con vứt cho ai đc =((
Nếu làm vietinbank ở chi nhánh tỉnh hoặc phòng giao dịch vị trí giao dịch viên thì thông thường khoảng tầm mấy giờ là được về ạ?

Anh chào em, nếu em vừa vào làm thiếu chỉ tiêu có thể liên lạc với anh nhé! 0978299887

thật nhiều lúc về muốn nằm vật ra để ngủ chứ chả có tâm trí đâu mà ăn uống :))
con gái ngân hàng vất vả mà, nếu k chịu đc áp lực thì k nên theo b ạ
tớ là cái đứa mạnh mẽ r đấy mà k biết phải khóc bn lần rồi =.=

Hnay mới đọc bài của bạn này. QUÁ ĐÚNG. . Mình đã và đang làm bank. Nhưng nốt tháng này chuyển đi giảng dạy rồi. ko trụ được vì ko có thời gian chăm lo gia đình. Giữa gia đình và công việc thì tớ nghĩ con gái nên chọn gia đình ::))))

Tiếc là k đọc bài này trước khi quyết định chuyển vào vtb :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back