Chạy chỉ tiêu trong Ngân hàng ra sao?

bài viết của anh rất thực tế và rất bổ ích,những kiến thức còn hơn cả sách vở :p

Em đọc bài viết này thấy rất hữu ich. Em cũng mới vào làm trong ngân hàng. Làm mảng huy động vốn và phát hành thẻ. Anh Hungviet có nhiều kinh nghiệm có thể chia sẻ những cách làm hiệu qủa một cách chi tiết hơn được không. Cụ thể mình đi huy động vốn nhưng quan hệ gần như không có. Vậy mình phải bắt đầu như thế nào? Em có thấy anh đề cập đến việc l"ập 1 kế hoạch bán hàng trong ngân hàng" nhưng chưa thấy bài viết này của anh?

chắc mới bắt đầu thì pải dựa nhiều vào mối quan hệ , cũng như gia đình , họ hàng là chính rồi :( . K đủ doanh số lại out luôn mất

Rất bổ ích .Xin thêm 1 chút Sẽ là bền vững nếu ta Tự tạo & duy trì mối quan hệ trong kinh doanh Ngân hàng và trong cuộc sống :)

chắc mới bắt đầu thì pải dựa nhiều vào mối quan hệ , cũng như gia đình , họ hàng là chính rồi :( . K đủ doanh số lại out luôn mất
cái quan trọng nữa là nếu như ko đủ doanh số rồi bị out thì bạn lại mất đi một nguồn cứu trợ tốt nhất mà bạn có để đi tìm việc ở ngân hàng khác :(

haiz anh nói đúng chỗ ngứa của những người k có kinh nghiệm, k có người thân,bạn bè giúp đỡ rùi
cố lên thoy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga
Back