Chạy chỉ tiêu trong Ngân hàng ra sao?

minh cung dang thac mac ve cach hoan thanh chi tieu
bai viet cua ban giup minh nhieu lam
gio minh nghi dc nhiu cach roi
hi

chúng em thật cảm ơn anh nhiều quá! mỗi bài viết của anh đều thật bổ ích. thật dễ tiếp thu, toàn những thông tin quan trọng mà chúng em cần tìm hiểu. chúng em chờ đợi sớm nhận được nhiều bài viết tiếp theo của anh!!

hay quá! cảm ơn anh Hưng vì những kiến thức bổ ích mà anh đã chia sẻ

Thanks bài viết của anh. Đúng là để thành công (*) ngoài chịu khó :bz( chịu khổ thì đúng hơn) + sáng tạo *-:)trong mỗi tình huống thì may mắn (%)chiếm rất nhiều. Cứ lạc quan vui vẻ thì sẽ dễ đạt mục tiêu hơn :-".

nhưng mình không đc nói không với khách hàng, vậy mà lại ko đc hứa hẹn vậy thì phải làm sao??

-Quan điểm của mình là không từ chối bất cứ khách hàng nào và không nói không với nhu cầu của họ. Chỉ có điều họ có đáp ứng được những yêu cầu theo quy định của NH hay ko mà thôi.
- Là 1 NVTD khôn ngoan thì bạn ko nên hứa hẹn chắc chắn về 1 điều gì đó ngoài việc là bạn chắc chắn sẽ nhiệt tình hết sức để làm nhanh hồ sơ cho họ bởi vì công việc của 1 NVTD phụ thuộc vào nhiều thứ như: giấy tờ thủ tục, các quy định, phòng ban khác và đặc biệt là bạn ko có quyền quyết cho vay được hay ko mà phải phụ thuộc vào sếp :x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên