HOT Các bạn thi vào vị trí GDV tại BIDV cùng vào ôn thi nhé!

minhmo20

Thành viên
cái này trả lời bằng chính cái cách bạn quyết tâm thi vào ngân hàng ý,ngay từ lúc bạn thi bạn đã biết lý do tại sao bạn chọn Bidv rồi mà,chém gió tí hihi
Có 1 câu hỏi mà t nghĩ mãi chưa ra câu trả lời, các bạn góp ý nhé: tại sao bạn lại rời bỏ ngân hàng hiện tại để đến bidv?

roseho

Thành viên
Co ai da nop ho so chua? Mai minh moi nop ne, ma chua biet viet cai don gxin viec the nao? Co ai chi biet chia se minh voi :)

tmk1109

Thành viên tích cực
Co ai da nop ho so chua? Mai minh moi nop ne, ma chua biet viet cai don gxin viec the nao? Co ai chi biet chia se minh voi :)
Ủa bên NH đâu có bảo mình viết đơn xin việc đâu bạn? *thắc mắc*

roseho

Thành viên
Ủa bên NH đâu có bảo mình viết đơn xin việc đâu bạn? *thắc mắc*
Có mà, chị bên NH gọi cho mình bảo nộp hồ sơ kèm theo Đơn xin việc nữa. Mình hỏi thì bảo viết tay đấy.

tmk1109

Thành viên tích cực
Có mà, chị bên NH gọi cho mình bảo nộp hồ sơ kèm theo Đơn xin việc nữa. Mình hỏi thì bảo viết tay đấy.
Chỗ mình thì không bảo thế! Chỉ bằng ĐH, bằng cấp 3, bảng điểm, CC Avan, CC Tin học. Thế thôi!

gesaki

Thành viên tích cực
Ừ mỗi nơi một khác mà, h chỉ còn vòng pv thôi nên thí sinh của CN nào thì CN ấy tự quyết, zzzz.

Hồng Liên2906

Thành viên
Ai giải giúp mình câu này đi
Câu 3: ngày 01/01/2013 ngân hàng thuê 1 phòng giao dịch trong thời gian 2 năm, tổng số tiền trả trước cho cả thời gian thuê là 480 triệu. biết ngân hàng sẽ phân bổ đều số tiền thuê trong suốt thời gian thuê. Tại thời điểm lập báo cáo tài chính bán niên 2013, ngân hàng hạch toán vào chi phí thuê tài sản số tiền là
a. 180 triệu
b. 160 triệu
c. 140 triệu
d. 120 triệu