BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

bạn ơi, vậy là giờ vẫn tiếp tục thu hồ sơ hả bạn. nếu chiều mình mới nộp có được ko nhỉ. còn tiếp tục thu để lọc nữa ko :(

bạn ơi, vậy là giờ vẫn tiếp tục thu hồ sơ hả bạn. nếu chiều mình mới nộp có được ko nhỉ. còn tiếp tục thu để lọc nữa ko :(
Mình nghĩ sáng nay là họ thu đủ hồ sơ rồi đây bạn ạ. 200 chọn 30 bộ cũng đủ mệt rồi nên họ cũng chẳng thu nữa đâu. Chắc lúc cậu đến thì họ khóa cửa rồi, ko thu nữa, nhưng thực ra là họ đang nhận hồ sơ của các bạn đến trước ở trong ấy.

Đến 8h 40' số bạn đến nộp hồ sơ đã là khoảng 200 người, nên từ giờ phút đó bác Giám đốc Chi nhánh nói là đã đủ để chọn ra 30 bộ hồ sơ xuất sắc nhất rồi, nên không nhận thêm hồ sơ nữa, mà chỉ thu hồ sơ của 200 bạn đó thôi.

Hôm nay hơn 7h đến đã có khoảng 40ng chờ sẵn rồi, các bạn ấy đến từ lúc 6h30 @@, thế mới gọi là chiến đấu chứ hehe.

Mình chuẩn bị đủ hồ sơ rồi nhưng nghĩ lại thấy chẳng có 1 tý hi vọng nào nên thôi chẳng đi nộp nữa. thật buồn cười 1 chi nhánh lớn của BIDV mà nhận có 5 hồ sơ cho 1 vị trí. mà bên BIDV toàn COCC nữa. ở nhà ngủ cho lành.

Có cái gì buồn cười ở đây nhỉ? Mà ai bảo là nhận có 5 hồ sơ??? Bạn không muốn nộp thì đừng có lấy cớ. Rất nhiều bạn đã nộp được đấy, người ta nhận đến 200 hồ sơ cơ. Xem ra nói chỉ nhận gấp 5 lần chỉ tiêu cũng loại được 1 mớ người kém tự tin nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên