BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

Mình chuẩn bị đủ hồ sơ rồi nhưng nghĩ lại thấy chẳng có 1 tý hi vọng nào nên thôi chẳng đi nộp nữa. thật buồn cười 1 chi nhánh lớn của BIDV mà nhận có 5 hồ sơ cho 1 vị trí. mà bên BIDV toàn COCC nữa. ở nhà ngủ cho lành.

tình hình các bác bon chen sao rồi :bz:bz Em là em ở nhà cho khỏe :-@

Có bạn nào nộp rồi không nhỉ, cho mọi người ở nhà biết tình hình hôm nay thế nào đi

9h tới nơi mà anh bảo vệ vs chú công an bảo muộn rùi, thu đủ hồ sơ rồi nhá. Mấy bạn nữa cũng đành ngậm ngùi đi về. Chán cả chết

Đâu có mức chung đâu bạn. Tùy vào kết quả kinh doanh của chi nhánh. Ngay cả trên địa bàn Hà Nội giữa các chi nhánh đã khác nhau rồi huống chi là giữa các tỉnh thành với nhau. Có những chi nhánh lương trên 10 triệu nhưng cũng có chi nhánh chỉ có 5,6 triệu thôi.
Chi nhánh nào mà ít vậy cậu :(

ko biet cac ban bon chen the nao rui.hic.cung muon di nop ma so mat cong.hj
Hồ sơ họ chỉ thu 30 bộ nhưng số lượng danh sách đến nộp là hơn 200 người nên bác Giám đốc chi nhánh nói là vừa thu vừa phỏng vấn để có thể chọn 30 bộ hồ sơ trong 200 bộ đó bạn ạ. Họ vẫn thu hồ sơ của mình sau đó sẽ lọc ra. Nhìn chung mình thích phong cách làm việc của ngân hàng này. Chuyên nghiệp. Ngồi nghe Bác Giám đốc nói lời mở đầu trước khi thu hồ sơ mà như kiểu mình chuẩn bị xứng danh lên bục nhận giấy thông báo công tác ấy=))Không biết có qua vòng hồ sơ ko nữa, thấy chị thu hồ sơ cữ nhìn chằm chằm :-w

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,628
Thành viên mới nhất
dankyexness
Back
Bên trên