BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tùy chi nhánh bạn ơi, có nhiều chi nhánh nhận hồ sơ thoải mái nhưng đa số các chi nhánh đều cắt số lượng sớm. Vì nhận nhiều phải lọc hồ sơ nhiều, mà công việc lọc hồ sơ chả dễ dàng gì. Thường thì mọi năm nhận hồ sơ gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng và vào phỏng vấn khoàng gấp 3 lần nhu cầu tuyển dụng.

Bạn ơi, cho mình hỏi nguyên nhân sâu xa là tại sao k nhận bằng Ngoại Thương không? hic hic. Thanks bạn.

Khoan, đừng vội nản, đôi khi ăn nhau là ở cái ý chí. Tiêu cực thì ở đâu cũng có, nhưng cũng nên nghĩ thoáng hơn một chút, chưa bao giờ là hết đất cho dân đen. Hãy thử tạo cho mình cơ hội và tận dụng cơ hội. Good luck! :)
Chém gió thế thôi cậu ạ ;;);;)Chứ nghe cậu nói t cũng ko muốn đi nộp nữa rồi ;));))

nếu may mắn nhận hs thì khả năng đậu cũng ko có gì khó :P. amen. nếu họ chấm thi công bằng . vì COCC là mặc định nhưng cũng có những thành phần COCC ko giỏi giang nên mới nhờ đến cái danh COCC để đc vào. -> có thể họ kém cỏi hơn chúng ta -> nếu công bằng trong thi tuyển thì có thể chúng ta vẫn có cửa :P

Anh ơi bạn em nó hỏi đỗ BIDV rồi có được nộp đợt này nữa ko :))

- - - Updated - - -

15 hồ sơ cho 3 vị trí, trong khi đó chưa biết là mấy vị trí cơ cấu, hồ sơ thì ko biết có nộp đc ko (như mọi năm ấy), ông bảo có nên nộp ko :))

thôi 2 bạn ở nhà nghỉ dưỡng đi, dành cơ hội cho ng khác nữa chứ :)

nếu may mắn nhận hs thì khả năng đậu cũng ko có gì khó :P. amen. nếu họ chấm thi công bằng . vì COCC là mặc định nhưng cũng có những thành phần COCC ko giỏi giang nên mới nhờ đến cái danh COCC để đc vào. -> có thể họ kém cỏi hơn chúng ta -> nếu công bằng trong thi tuyển thì có thể chúng ta vẫn có cửa :P

ơ, cứ cocc là kém ư? vui nhỉ, họ vẫn giỏi và mọi người không thích điều này =))

<):) sr bạn đọc kỹ mình nói giùm " Nhưng có những thành phần" và mình ko khẳng định tất cả nhé.\m/

mọi người ơi. Mình muốn hỏi cái phiếu đăng ký dự tuyển đến hôm nộp hồ sơ mới nhận tại đó để điền vào à? Hay là mình lấy mẫu cũ của BIDV rùi điền vào?

các bác cho em hỏi lương bidv giao dịch viên là bao nhiêu thế ạ :)) chi nhánh khác ở HN ko :D

Back
Bên trên