BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

các bác cho em hỏi lương bidv giao dịch viên là bao nhiêu thế ạ :)) chi nhánh khác ở HN ko :D

Mình không hiểu ý bạn? "Chi nhánh khác ở HN ko" là sao? Ý bạn là "ở tỉnh có khác ở HN ko" đúng chứ? Nếu đúng thì câu trả lời là khác. Ở Hà Nội và TPHCM sẽ có 1 quỹ lương hỗ trợ riêng mà các tỉnh khác không có do áp lực công việc ở 2 TP này cao hơn.

chỉ thu tối đa 15 hồ sơ cho 1 vị trí thì sao tuyển được người phù hợp chứ. ít nhất cũng cần phải thu đủ trong mấy ngày đó, rùi lọc hồ sơ lấy 15 người vào vòng thi viết chứ nhỉ???

Mình không hiểu ý bạn? "Chi nhánh khác ở HN ko" là sao? Ý bạn là "ở tỉnh có khác ở HN ko" đúng chứ? Nếu đúng thì câu trả lời là khác. Ở Hà Nội và TPHCM sẽ có 1 quỹ lương hỗ trợ riêng mà các tỉnh khác không có do áp lực công việc ở 2 TP này cao hơn.
uh.ý tớ là hỏi là thế đấy. nhưng mà ở các chi nhánh khác là bao nhiêu thế :D ở HN là bao nhiêu :D

các bác cho e hỏi cái địa chỉ nó sao sao ấy? Em search ra thông tin trên website BIDV là chuyển CN Hà Nội từ 4B Lê Thánh Tông về 93 Lò Đúc từ tận năm 2008 cơ. Hay là cái phòng Nhân sự nó vẫn ở địa chỉ cũ nhở:-? Bác nào biết chỉ giùm em với

uh.ý tớ là hỏi là thế đấy. nhưng mà ở các chi nhánh khác là bao nhiêu thế :D ở HN là bao nhiêu :D

Đâu có mức chung đâu bạn. Tùy vào kết quả kinh doanh của chi nhánh. Ngay cả trên địa bàn Hà Nội giữa các chi nhánh đã khác nhau rồi huống chi là giữa các tỉnh thành với nhau. Có những chi nhánh lương trên 10 triệu nhưng cũng có chi nhánh chỉ có 5,6 triệu thôi.

tin hót nhất trong ngày, sang mai khi vừa mở cửa gia dịch, số hồ sơ đã đc nhận đủ, .... ( mình chưa làm hồ so mà đọc đến dòng số lượng hồ sơ mà nản toàn tập )

có nên nộp k vậy, nản quá, hix, bon chen sao dc, sao k thu 100 hồ sơ rồi loại có phải tốt k

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên