BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

Mình cũng phi từ dưới quê lên để nộp hồ sơ đây. Đến rõ sớm với tinh thần chiến đấu. Nhưng đến lúc phát mẫu đơn dự tuyển, có mấy bạn ngồi trên m, hàng ghế đầu tiên trong cũng ( 1 hàng ghê khoảng 6,7 ghế gì đấy) thì có đến 3 bạn chị nhân sự k phát cho cái giấy đấy, bảo thôi, và cười nói rất vui vẻ. Con bạn t đến muộn, bị thiếu mẫu phải chờ lấy thêm và ngồi viết bàn ngoài thì đc nghe 1 vài bạn nộp xong hồ sơ gọi điện nói cháu nộp hồ sơ xong r đấy chú ah. nói thế là các bạn biết rùi nha. Lúc loại hs m thấy trong tờ ghi thông tin của các chị có cột ghi điểm trung bình nhưng k ai hỏi. chỉ ghi xếp loại. cũng k hỏi có thành tích gì đặc biệt hay k. Ai cũng giống ai thì lọc hs thế nào? K nộp đc cũng chưa phải là k may mắn đâu

Không may mắn thì c đừng nạp, đi nạp lúc sáng rồi mà về còn nói thế? về cột điểm trung bình, mấy anh chị ấy chả cần hỏi, chỉ nhìn vào bảng điểm rồi điền thôi, thành tích thì hỏi thế nào? hỏi để các cậu chém à? mấy anh chị thu hồ sơ chỗ t ai có bằng khen giấy khen liên quan đến học tập đều ghi vào hết, tóm lại chẳng lẽ bàn thu hồ sơ của c lại thế thật? t ngồi dãy trong cùng

:))) ở HN và HCM tuyển nhiều qá

NH nhà nước đang hạn chế mở rộng mạng lưới ở 2 TP này vì vậy nếu tuyển nhiều thì chỗ đâu mà chứa. Hiện giờ ở các tỉnh vẫn được mở thêm chi nhánh, PGD nhưng nội thành HCM và HN thì không được.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không may mắn thì c đừng nạp, đi nạp lúc sáng rồi mà về còn nói thế? về cột điểm trung bình, mấy anh chị ấy chả cần hỏi, chỉ nhìn vào bảng điểm rồi điền thôi, thành tích thì hỏi thế nào? hỏi để các cậu chém à? mấy anh chị thu hồ sơ chỗ t ai có bằng khen giấy khen liên quan đến học tập đều ghi vào hết, tóm lại chẳng lẽ bàn thu hồ sơ của c lại thế thật? t ngồi dãy trong cùng
T chỉ nói những gì t nhìn thấy thôi,để các bạn k nộp đc cũng k cảm thấy tiếc nuối, sao bạn phải ghê gớm thế? Còn t nạp hs dãy ngoài cùng từ cửa sau khi con bạn t đến, t ra vs nó. Ngồi đối diện, chả lẽ k biết a chị ý viết cái gì. chỉ có 3 cột thôi, trường nào, xếp loại nào, và ngành gì, nếu đi làm r thì ghi bên lề. :))))))

Mình lúc sáng trong lúc ngồi chờ, nhìn quanh và suy nghĩ, thấy cũng khó qua lại phí bộ hs định đi về. Nhưng thôi đã mất công đến, chơi thì chơi đến cùng. Họ cũng hỏi qua năng khiếu, gia đình... T cũng có thấy trường hợp được ưu ái đấy, chắc quen biết hay sao đó được gửi gắm vòng ngoài, nhưng chắc gì đã thi đỗ dc.

Mình lúc sáng trong lúc ngồi chờ, nhìn quanh và suy nghĩ, thấy cũng khó qua lại phí bộ hs định đi về. Nhưng thôi đã mất công đến, chơi thì chơi đến cùng. Họ cũng hỏi qua năng khiếu, gia đình... T cũng có thấy trường hợp được ưu ái đấy, chắc quen biết hay sao đó được gửi gắm vòng ngoài, nhưng chắc gì đã thi đỗ dc.
T cũng như c, sáng phi xe lên hn từ tinh mơ sáng. Chỉ có điều bên bàn t, 1 chị kiểm hs, 1 chị hỏi thông tin và ghi lại thôi nên các thông tin về điểm. bạn nộp hs trc t, có thấy giấy khen thành tích gì đấy nhưng t cũng thấy ghi

Tôi đang tìm hiểu important site, nhưng khi dùng thì không dùng được(không thể kết nối được cơ sở dữ liệu). Tôi phải làm sao để dùng được phần mềm, anh/chị có thể hỗ trợ tôi được ko?

Cho tớ hỏi các bạn đi nộp sáng nay một chút, có phải ai nộp GDV thì lúc xem hso các chị ý tick 1 dấu v vào phiếu đki, còn QHKH thì ko tick đúng ko? :/ Tại tớ để ý có ng đc tick, người ko, chả biết thế nào :-??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên