BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có khi nào tạch cả bọn không ta? He he :-s. Cái gì cũng đổ cho Trung Ương, mà TW thì lại ...không biết, không nghe, không thấy, coi chừng mấy bác quên béng mất cái vụ này thì khổ. Hôm nào gọi lên TW nhắc các bác ký dùm cái danh sách kẻo em nhỏ nó chờ, hì hì (dành cho những ai quen biết trong TW)

Có ai CN Hải Dương dc gọi rui k? Co khi nao minh lai bi tach rui k nhỉ? Chờ đợi trong vô vọng thế này mệt wa...:(:)(:)((

Trời! Mới đọc comment của 1 bạn ở CN Đông Đồng Nai, đã có kq rùi mà khi gọi điện lên lại bảo kq chưa có, bảo chờ nhưng thực sự đã có người nhận được điện thoại báo đỗ, vậy còn kêu những người rớt chờ làm j, đúng là hết biết nói. Ko biết CN Phú Nhuận của mình có vậy ko trời, huhu, làm sao để biết mình đậu hay đã out củ chuối rùi
m cũng ko biết nữa? bạn biết có ng ở chi nhánh đông đông nai dc gọi rồi a. lạ nhỉ. hay là td và kt khác nhau nhỉ, anh đó trả lời mình cụ thể lắm mà. chán thật đó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chủ yếu là, Vietin thi bằng máy tính nên kq vòng 1 có nhanh hơn, sớm hơn. Nhớ lại xem, vòng 1 BIDV có kết quả khi nào? Khi mà...Vietin đã phỏng vấn xong=)) Từ hôm Vietin phỏng vấn đến khi có kết quả cũng 10-15 ngày tùy CN (riêng cái CN9 rề rề xin thêm chỉ tiêu khỉ gió j đó mà...giờ này vẫn chưa có kq), thì BIDV đến hôm nay là cũng..."mới" 2 tuần thôi chứ mấy:)) chênh lệch thời gian chủ yếu là do chậm có kết quả vòng 1 thôi.

Chú mày đậu Vietin rồi mà còn hóng gì nữa thằng Tùng bò kia, để anh em kiếm cơm với chứ.

Mình cũng Sở 2 nè, điện lên Sở hỏi thì bảo là đang đợi TW, kết quả chỉ báo cho người đậu. Hôm trước phỏng vấn bạn lâu không, mình phỏng vấn toàn hỏi vụ bóng bánh, ca hát, nghiệp vụ thì hỏi sơ sơ. Oài, hên xui.

mình chi nhánh Gia lai nè. Hôm 1.9 nhà mình nhờ người quen hỏi giám đốc thì người ta bảo danh sách gửi lên TW từ mấy hôm trước rồi nhưng trên TW chưa gửi về. Nge chính Giám đốc bảo là tớ có tên trong danh sách nhưng đến giờ này vẫn chưa gọi gì cả( mà tớ cũng đang lo k biết lên TW có bị gạch ra k, hix). A, lần này người ta cũng xét nghiêm túc lắm. tớ cũng k chạy chọt gì. nên các bạn cứ hi vọng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên