BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Chi nhánh Phú Nhuận sao yên tĩnh vậy trời, chắc out mất rồi quá. Ai có tin tức gì cho hay với nhe mọi người, cám ơn trước nhé!
Mình mới vừa gọi lên CN hỏi thử, chị đó bảo là ds đang trình cho TW duyệt, và bảo cứ đợi kết quả, chừng nào có thì chị ấy sẽ báo, mình hỏi trong ds có tên em ko, chị ấy bảo có kq chính thức thì CN sẽ báo lun. Đúng là kín miệng như bưng, hey, lại phải chờ tiếp, hi vọng tuần sau có kq

Thấy các bạn bàn nhiều về COCC quá mình cũng thắc mắc tí:
Thi BIDV: Ẹc sắp xếp hết cả rồi, cơ cấu hết, COCC hết rùi
Agribank thì ko nói, chắc cũng thế
Thuế, Kho bạc, Hải quan, Bộ Tài chính, Bộ Ngoại Giao: có chân hết rùi thi lấy lệ thui
Không hiểu COCC ở đâu nhiều thế nhỉ=> thôi ai thích thì thi thôi, được thì tốt, ko được mình lại tìm kiếm cơ hội khác, hihi, mấy hôm nay ngóng BIDV cũng sốt hết cả ruột rồi, nhưng mà tớ cũng nộp thêm hồ sơ được gần chục cty rùi, hehe(chỉ có điều chưa nhận được hồi âm của cty nào cả). Chúc các bạn may mắn, hết tuần sau là có hết thôi
COCC thì cũng có nhiều loại lắm bạn ah :D. Dạo này ở trên mạng có câu châm ngôn : thứ nhất hậu duệ, thứ hai quan hệ, thứ 3 tiền tệ, thứ 4 trí tuệ, thứ 5 thì..mặc kệ.
Thì COCC mà hiểu theo nghĩa "tiêu cực" thì nó là những nhân tố thuộc 3 nhóm đầu :)).
Nhưng không phải COCC là kém so với mọi người, đặc biệt trong môi trường ngân hàng, có chắc những bạn ko phải COCC dám khẳng định khi bước vào NH thì sẽ làm việc tốt hơn họ, khi họ là những người ngay từ đầu có những "yếu tố" cần thiết cho 1 nhân viên NH hơn hẳn những người ko COCC như: nhiều mối quan hệ, được hướng dẫn chỉ bảo tận tình về nghiệp vụ...
Suy nghĩ thê cho nhẹ người bạn ah. Còn cơ hội thì là chia đều cho tất cả mọi ng, quan trọng bạn có tìm được nó và nắm giữ nó thôi.

Trời! Mới đọc comment của 1 bạn ở CN Đông Đồng Nai, đã có kq rùi mà khi gọi điện lên lại bảo kq chưa có, bảo chờ nhưng thực sự đã có người nhận được điện thoại báo đỗ, vậy còn kêu những người rớt chờ làm j, đúng là hết biết nói. Ko biết CN Phú Nhuận của mình có vậy ko trời, huhu, làm sao để biết mình đậu hay đã out củ chuối rùi

Mới call lên CN Mỹ Phước, bảo chưa có KQ, mà chị đó bảo chưa có CN nào có KQ đâu em
Nhìu thông tin quá,ko bít nó thật sự như thế nào >"<

mấy bạn nhớ những ngày này nhe, mốt có làm trong phòng nhân sự, có làm sếp thì ráng làm cho nhanh xíu, chí ít cũng cho cái thông báo "hạn chót thông báo kết quả" cho con cháu chúng ta đỡ phải khổ. vietin thi cùng đợt mà có kq từ bao h rồi. xét riêng đợt tuyển dụng này thì rõ ràng sự nhanh chóng của vietin khiến chúng ta có thiện cảm hơn rồi.

chi nhanh Gia Lai có ai hóng được gì chưa ? ai cũng dài cổ ra hết thế này. cn đồng nai tâm lý thế....haizzzz mòn mõi mất thôi

tat ca cac cn deu cho tw duyet, co cn minh la hoanh trag nhat, da co ds chinh thuc, k can dua len tw duyet j ca. nhung cac sep busy, va chua the thong bao, cung k biet khi nao se thong bao. m thi da tap xac dinh la k hi vong, :)|

mấy bạn nhớ những ngày này nhe, mốt có làm trong phòng nhân sự, có làm sếp thì ráng làm cho nhanh xíu, chí ít cũng cho cái thông báo "hạn chót thông báo kết quả" cho con cháu chúng ta đỡ phải khổ. vietin thi cùng đợt mà có kq từ bao h rồi. xét riêng đợt tuyển dụng này thì rõ ràng sự nhanh chóng của vietin khiến chúng ta có thiện cảm hơn rồi.

Chủ yếu là, Vietin thi bằng máy tính nên kq vòng 1 có nhanh hơn, sớm hơn. Nhớ lại xem, vòng 1 BIDV có kết quả khi nào? Khi mà...Vietin đã phỏng vấn xong=)) Từ hôm Vietin phỏng vấn đến khi có kết quả cũng 10-15 ngày tùy CN (riêng cái CN9 rề rề xin thêm chỉ tiêu khỉ gió j đó mà...giờ này vẫn chưa có kq), thì BIDV đến hôm nay là cũng..."mới" 2 tuần thôi chứ mấy:)) chênh lệch thời gian chủ yếu là do chậm có kết quả vòng 1 thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên