BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình vừa gọi lên chi nhánh Thăng Long, chị nghe điện thoại nói cuối tuần sau mới có nhé, danh sách đang gửi lên TW duyệt, đợi đến sáng thứ 7 tuần sau mà ko có điện thoại là tạch rùi hazzzzzz

Mình mới vừa gọi lên CN hỏi thử, chị đó bảo là ds đang trình cho TW duyệt, và bảo cứ đợi kết quả, chừng nào có thì chị ấy sẽ báo, mình hỏi trong ds có tên em ko, chị ấy bảo có kq chính thức thì CN sẽ báo lun. Đúng là kín miệng như bưng, hey, lại phải chờ tiếp, hi vọng tuần sau có kq
Thanks! chờ đợi mỏi mòn luôn!:)|

Bạn nào thi đậu rồi thì lên tiếng để mọi người tin là có thể tự lực thi qua đi, nghĩa là ko cần tiền và mối quan hệ./

Có người bao đậu cho mình, tới lúc thử việc vài ngày mới trả tiền và họ viết cam kết là sẽ được vào nhân viên chính thức. Các bạn thấy có khả quan lắm không?
Mình sợ đưa tiền rồi thử việc không được làm nhân viên chính thức thì khổ.
Có ai gặp trường hợp này chưa?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình mới nhờ chị hàng xóm cũ hỏi thì bảo chưa có điểm, lúc nào có điểm thì khác dán ở chi nhah,giờ mà chưa có là sao ta?

ak..tnay chắc hi vọng tuần sau mới có mất thui..bố mình quen ông GĐ nh chỉ là quen biết qua qua gọi cũng ngại,chỉ dám gọi mỗi tuần trc 1 lần thì bỉu đnag gửi dsach lên TW..nản quá hjxx

Có người bao đậu cho mình, tới lúc thử việc vài ngày mới trả tiền và họ viết cam kết là sẽ được vào nhân viên chính thức. Các bạn thấy có khả quan lắm không?
Mình sợ đưa tiền rồi thử việc không được làm nhân viên chính thức thì khổ.
Có ai gặp trường hợp này chưa?

:-? Lại xuất hiện thông tin tiêu cực trong lúc mọi ng đang tràn trề hy vọng.:)|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365