BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ngày này là ngày cuối cùng của tuần làm việc của BIDV, hi vọng là hôm nay có , chứ anh em UB chờ tới tuần sau nữa thì khổ quá

Thấy các bạn bàn nhiều về COCC quá mình cũng thắc mắc tí:
Thi BIDV: Ẹc sắp xếp hết cả rồi, cơ cấu hết, COCC hết rùi
Agribank thì ko nói, chắc cũng thế
Thuế, Kho bạc, Hải quan, Bộ Tài chính, Bộ Ngoại Giao: có chân hết rùi thi lấy lệ thui
Không hiểu COCC ở đâu nhiều thế nhỉ=> thôi ai thích thì thi thôi, được thì tốt, ko được mình lại tìm kiếm cơ hội khác, hihi, mấy hôm nay ngóng BIDV cũng sốt hết cả ruột rồi, nhưng mà tớ cũng nộp thêm hồ sơ được gần chục cty rùi, hehe(chỉ có điều chưa nhận được hồi âm của cty nào cả). Chúc các bạn may mắn, hết tuần sau là có hết thôi

Theo mình thì các bạn nào nếu có người quen thì nên hỏi câu khi nào công bố kết quả chứ hỏi mỗi tên mình có đậu không thì cũng tội cho những người ngóng...ở ub lắm, hic

Mình thi Bắc Sài Gòn nè bạn, hôm qa gọi lên hỏi họ bảo vẫn chưa có, bạn thi tín dụng hay kế toán vậy ?

Bữa PV mình lỡ khoe với mấy sếp là đá bóng cũng được lắm nên hôm qua mấy sếp gọi hôm nay đi đá bóng với sếp
Chiều nay mà đá ko ra ôn gì có mà tiêu luôn quá =P~

Mình thi BSG nè, hôm qa gọi điện hỏi họ bảo vẫn chưa có, bạn thi TD hay KT vậyh ?

Mình cũng thi Bắc SG, chào bạn. Hồi t2 t3 j đó mình gọi lên thì họ bảo là "chắc vài hôm nữa mới có em ơi". Ko dám hỏi thêm "anh ơi vài hôm là mấy hôm ạ", cho nên bây h cứ "trường kì kháng chiến, nhất định...ngồi đợi" thế này thôi:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên