BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có bạn nào thi CN Tây Hồ ko? Chiều nay mình gọi điện thì được bảo là chưa có kết quả, đang chờ HO duyệt, nếu đỗ thì mới gọi, ko thì thôi~:>

hehe, mòn mỏi đi nàng ^^ Tại v1 t đứng ở top 16 lun, trong khi pv 20 :)) Đi pv cho biết kinh nghiệm chứ biết rớt chắc ùi. Moh vẫn thik làm TD hơn KT (chỉ là thích BIDV hơn mấy NH khác thoai)
Lúc nãy có bạn nào đứng 11/16 mà pass kìa, ai biết đc số mình nó ntn :))

trên địa bàn Hà Nội lâu có kết quả nhỉ :), quan trọng là phỏng vấn người ta thấy mình có hợp với NH hay không , giao tiếp ứng xử thế nào. Nếu các ứng viên bằng nhau thì mới tính đến điểm NV, nên nếu ai giao tiếp tốt+ ngoại hình ko tệ+ kỹ năng xử lý tình huống theo kinh nghiệm riêng của bản thân thì ko ngại đâu. Đừng quá chú trọng điểm NV .

mình nghĩ việc công bố kết quả chắc là cùng thời gian hoặc sau khi ngân hàng đăng trên web chính của ngân hàng,giống như vòng phỏng vấn. Nên chừng nào ngân hàng đăng trên mạng thì chừng đó các chi nhánh mới công bố thông tin, trừ một số bạn có người quen trong ngân hàng nghe ngóng biết trước thôi. Nên mình nghĩ cứ chờ đợi, hi vọng may mắn sẽ đến với mình.

Có bạn nào thi CN Tây Hồ ko? Chiều nay mình gọi điện thì được bảo là chưa có kết quả, đang chờ HO duyệt, nếu đỗ thì mới gọi, ko thì thôi~:>

Bạn ơi t cũng thi CN Tây Hồ này :D chiều nay cũng vừa gọi lên CN, cũng bảo là chưa có :( haiz, đến bao giờ đây ????

mình nghĩ việc công bố kết quả chắc là cùng thời gian hoặc sau khi ngân hàng đăng trên web chính của ngân hàng,giống như vòng phỏng vấn. Nên chừng nào ngân hàng đăng trên mạng thì chừng đó các chi nhánh mới công bố thông tin, trừ một số bạn có người quen trong ngân hàng nghe ngóng biết trước thôi. Nên mình nghĩ cứ chờ đợi, hi vọng may mắn sẽ đến với mình.
Ủa mình nghĩ là nên gọi đt báo trc cho ứng viên đậu chứ nhỉ, rồi chi tiết về hồ sơ thủ tục cần bổ sung thì ứng viên đậu theo dõi trên web. Rồi làm thế để ứng viên rớt còn biết chứ. Chứ đăng danh sách trúng tuyển lên web rồi thì gọi đt báo đậu chi nữa, coi trên web là biết số phận mình sao rồi.

Mình mới đc gọi đi PV lần 2 Vietin ngày mai này :( K biết có hy vọng gì k đây...Hi vọng là mình cụng đậu giống bạn,:) bạn mình cũng 9/11 và 28/42, 32/42 trả lời k tốt cũng đậu..có lẽ do mình k họp CTG..hợp BIDV cũng nên :D ( Hope)

Check Private Message nha bạn ^ ^

Ủa mình nghĩ là nên gọi đt báo trc cho ứng viên đậu chứ nhỉ, rồi chi tiết về hồ sơ thủ tục cần bổ sung thì ứng viên đậu theo dõi trên web. Rồi làm thế để ứng viên rớt còn biết chứ. Chứ đăng danh sách trúng tuyển lên web rồi thì gọi đt báo đậu chi nữa, coi trên web là biết số phận mình sao rồi.
ý mình là giống như lần thông báo đi pv đó. ở chi nhánh mình thi thì khi trên web chính thông báo đại loại là " có kết quả vòng 1 dán ở chi nhánh, các bạn đậu sẽ được gọi ..." thì lúc đó ở chi nhánh mới bắt đầu gọi cho mình nếu mình đậu, còn các bạn rớt thì sẽ biết là có kết quả và đến chi nhánh mình thi để xem điểm. việc công bố thông tin phải đồng bộ và để cả người đậu và người rớt đều biết chứ. ngân hàng làm việc chuyên nghiệp mà. vì vậy nên mình nghĩ sẽ theo dõi trên web chính của ngân hàng để biết chừng nào chi nhánh công bố thông tin. theo ý mình là zị.^^:D

Mình cứ tưởng tầm này không báo là trượt rồi chứ

Thì ra là các bạn ẩn mình thảo luận ở đây

Có cn nào có kq cho các ban :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,578
Thành viên mới nhất