BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Chờ đợi lâu quá, mình nghe ngóng tình hình báo cáo cho các bạn thi BIDV chi nhánh Đồng Nai đây, theo dự kiến thì 4 chỉ tiêu, 1 trong 4 suất là suất ngoại giao cho giao dịch viên đã có từ trước. 2 suất tín dụng thì theo nguồn tin đáng tin cậy :)) thì các bạn đã gửi gắm và có năng lực nhỉnh hơn các bạn khác đã đậu :)) còn 1 suất kế toán thì bạn Hoàng Thị A T đã đậu nhé, khỏi đợi cho nó dài cổ chúc mừng bạn. Điểm AV của bạn hình như cao khiếp gần 75 thì phải. Ps: Hi vọng sẽ có chỉ tiêu ngoài dự kiến cho các bạn ko quen biết mà năng lực vượt trội hơn các bạn trên.
bạn ơi bạn có biết thông tin gì về chi nhánh Nam Đồng Nai không zị. Bạn A.T kia tui có quen nè, hình như cũng có người nhà làm BIDV, bạn đó thi av điểm cao lắm, nghe nói 76 lận.

mình thấy hôm trước trùng lịch thi giữa Vietin và BIDV của 1 số bạn, 1 số bạn mình biết cực kỳ giỏi đã chọn Vietin mà thi. làm danh sách phỏng vấn cũng ít người. vì vậy cơ hội cho những bạn BIDV cao hơn. Mình cũng hi vọng mình trong những cơ hội đó pv 42 lấy 18

bank ơi vietin n ko ra bài hoàn toàn theo v1 đâu, hình như v2*2+v1 rùi lấy cao thấp. có khả năng v1 bạn xếp ko cao nhưng thật ra điểm chênh ko lớn thì sao. hùi đó mình 11/16, cn lấy 3 mà ko bik sao mình vẫn đậu, mặc dù lúc ra mình thấy phản ứng của mấy bác mấy anh pv mình ko được tốt cho lắm, còn trong khi pv ng khác thì cứ cười hihi. mà mình toàn bị chém n vụ nữa chứ trong khi mình nghĩ vòng 2 là xem tính cách hợp nh ko. Nc mình ko hiểu lắm nhưng nghe đồn CTG toàn chuyên gia pv nên phong cách nó hơi khác. :D
Mình mới đc gọi đi PV lần 2 Vietin ngày mai này :( K biết có hy vọng gì k đây...Hi vọng là mình cụng đậu giống bạn,:) bạn mình cũng 9/11 và 28/42, 32/42 trả lời k tốt cũng đậu..có lẽ do mình k họp CTG..hợp BIDV cũng nên :D ( Hope)

Trung thực mà nói thì BIDV tốt nhất nên chọn chi nhánh ở thành phố lớn có chỉ tiêu đông mà thi, hạn chế thi ở tỉnh chỉ có 3 4 suất. Mình ko tin các bạn giỏi thực sự, năng động trong các phong trào hoạt động, điểm thi v1 cao, pv lưu loát mà BIDV ko tuyển đấy. Nếu năng lực chỉ bằng các bạn gửi gắm mà hết mất chỉ tiêu rồi thì trách xui chứ sao giờ.

Ủng hộ ý kiến này của bạn, rất chính xác

bạn mình có đứa được báo đỗ rồi kìa, ở Chi nhánh Chợ Lớn và Bình Dương. Mấy CN khác bạn nào biết có kq rồi thì cho mọi người hay để khỏi chờ đợi nhe!:-*
Mình CN MỸ Phước mà chưa thấy gì :((
Tối nay sao ngủ đây trời :((
hehe, mòn mỏi đi nàng ^^ Tại v1 t đứng ở top 16 lun, trong khi pv 20 :)) Đi pv cho biết kinh nghiệm chứ biết rớt chắc ùi. Moh vẫn thik làm TD hơn KT (chỉ là thích BIDV hơn mấy NH khác thoai)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên