BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Cần loại trừ những người có suy nghĩ tiêu cực

Bạn đừng nghĩ COCC là không bằng mình. COCC cũng có những người giỏi hoặc như chúng ta, nhưng họ hơn chúng ta là họ có quan hệ, có tiền và vì thế họ vào thì Ngân hàng vẫn tuyển được người tổt mà các vị lãnh đạo lại có tiền bỏ túi :))
Bao nhiêu năm nay câu chuyện COCC, tiền bạc với quan hệ chạy chọt....Các bạn ko biết đi học học được cái gì mà toàn có cái nhìn tiêu cực vào xã hội, nếu sợ COCC thì tốt nhất đừng bao giờ đi xin việc, ở nhà cho khỏe. Một bộ phận rất ít những người gọi là COCC là giỏi thôi nhé và ko phải năm nào cũng lòi ra COCC đều đều vậy đâu. Xã hội đang phát triển và nhất là ngành ngân hàng đang đi theo hướng cổ phần hóa, vì vậy trong tuyển dụng họ rất hạn chế việc COCC và đây là điều tất yếu mà mỗi sinh viên ra trường cần có cái nhìn khác về hoạt động tuyển dụng. Các bạn suốt ngày than phiền nào là cơ cấu hết rồi, chạy chọt hết rồi vậy bạn có bằng chứng gì ko, ai ?, tên gì?, ở đâu? và chạy vào chi nhánh nào....chỉ nghe mà chưa thấy thì cứ im lặng là tốt nhất.

chi nhánh Phúc Yên thì sao nhỉ??có ai được báo đỗ chưa??mình nghe dsach gửi lên TW duyệt từ t5 hay t6 tuần trc rùi mà h chưa thấy j??hay mình trượt nên k dc gọi hjxx..

Bữa PV mình lỡ khoe với mấy sếp là đá bóng cũng được lắm nên hôm qua mấy sếp gọi hôm nay đi đá bóng với sếp
Chiều nay mà đá ko ra ôn gì có mà tiêu luôn quá =P~

bạn thi chi nhánh nào j ? vậy là có cơ hội tiếp xúc xếp ùi :) sướng nhé. Cố gắng lên

bạn mình có đứa được báo đỗ rồi kìa, ở Chi nhánh Chợ Lớn và Bình Dương. Mấy CN khác bạn nào biết có kq rồi thì cho mọi người hay để khỏi chờ đợi nhe!:-*

Bạn của bạn chi nhánh Chợ Lớn là tín dụng hay kế toán vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên