BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

3h chiều mai mình mới lên thớt, có lẽ là cuối cùng rồi, giờ lên đây ngồi hóng xem các bạn đi pv thế naò. mình thì chưa chuẩn bị gì cả, tự nhủ bản thân là vào phỏng vấn cứ thoải mái cười thật tươi thôi. Chị ấy nói không quan trọng là em có trả lời được hay ko mà là cách các em trả lời như thế nào.
chưa cuối đâu bạn, mình tận thứ 3 mới pv này , pv xog lên diễn đàn share nha :D

3h chiều mai mình mới lên thớt, có lẽ là cuối cùng rồi, giờ lên đây ngồi hóng xem các bạn đi pv thế naò. mình thì chưa chuẩn bị gì cả, tự nhủ bản thân là vào phỏng vấn cứ thoải mái cười thật tươi thôi. Chị ấy nói không quan trọng là em có trả lời được hay ko mà là cách các em trả lời như thế nào.

Sao muộn thế bạn? Bạn ở CN nào thế? Sáng mai mình lên thớt roài. Hix

Hôm nay đã đi pv BIDV Thái Nguyên về. Haizzzz. Hỏi xoáy đáp xoay...chả có gì mang tính cập nhật. :(
Nói chung là nói một cách thoải mái, theo cảm tính.
Quả này kể cả có suất cạnh tranh thì chắc miềng cũng ko bon chen được.
Học Ngân hàng mà toàn hỏi về Doanh nghiệp...~X(

Bạn bị hỏi câu nào về doanh nghiệp vậy ngochuyen? Sáng mai mình đi thi rồi,ko biết tình hình sẽ thế nào đây.:|
Hôm nay đã đi pv BIDV Thái Nguyên về. Haizzzz. Hỏi xoáy đáp xoay...chả có gì mang tính cập nhật. :(
Nói chung là nói một cách thoải mái, theo cảm tính.
Quả này kể cả có suất cạnh tranh thì chắc miềng cũng ko bon chen được.
Học Ngân hàng mà toàn hỏi về Doanh nghiệp...~X(

hờ hờ mình còn sáng thứ 3 mới lên thớt :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tình hình là nghe nói fải chờ mấy bác ăn 2/9 mới cho mình biết KQ lận :( Mặc dù PV k được vẫn mún bít mình bn điểm

Oh, bạn thi chi nhánh nào thế? CN Thái Nguyên chắc hnay pv hết roài nhỉ:)
Hỏi nhiều quá, mà chả nhớ hết ý. Các chỉ tiêu đánh giá, hệ số nợ, hạch toán một số tình huống...
Nói chung là nghiệp vụ cảm giác hỏi về doanh nghiệp nhiều hơn ngân hàng. Hihi
Tuỳ chi nhánh với tuỳ người hỏi bạn ạ, có mỗi một anh thích hỏi khoai vậy thôi :)

tình hình là nghe nói fải chờ mấy bác ăn 2/9 mới cho mình biết KQ lận :( Mặc dù PV k được vẫn mún bít mình bn điểm
Vẫn biết là (trọng số+pv)/2 nhưng t nghĩ là điểm cuối cùng k công bố đâu, chỉ biết là đỗ hay trượt thui>>mờ ám là ở chỗ đấy:-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên