BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình ở trong SG 3h30 chiều mới lon ton đi nộp hồ sơ, gặp chị phòng nhân sự (người Bắc) dễ thương lắm, nói chuyện rất nhẹ nhàng, còn khuyên mình mai mốt nên sắp xếp hồ sơ lại gọn gàng hơn 1 xíu, thiếu 1 vài giấy tờ thì bữa sau mang đến bổ sung, nói mình mai mốt lên trang web của bidv để biết danh sách dc đi test.

hix, chiều nay mềnh mới đến chi nhánh Thanh Xuân để nộp hồ sơ, ngồi đợi từ 1h30 đến 4h mới dc vào nhận hồ sợ dự bị, cũng may, sáng thấy các bạn nói cũng thấy ngại định không nộp nữa, cơ mà nghĩ lại, cho dù ko được nhận cũng phải đi để sau này có thất nghiệp cũng ko hối hận :)), đến đó vs tâm trạng chị ơi, chị có ko nhận thì nói vs e 1 tiếng để e về =)) =)), cơ mà chị ko nói nên cũng nhẫn nại, cười để mong dc nhận hồ sơ :X. Cũng chả biết nữa, vòng dự bị cũng mong manh để thi nghiệp vụ nhưng dù sao mềnh cũng đã làm hết sức có thể \m/.

Mình nộp hs ở Phú Nhuận, thiếu ít phẩy và bằng Tin học (xin bổ sung sau) mà cũng ko đc nhận haizzz mà đọc kĩ cũng ko thấy yêu cầu nữ phải trên 7.0 làm lon ton đi làm hồ sơ =.= Đến khi xét hs thì trog tờ quy chế của chị nhân sự có vụ này

Mình nộp hs ở Phú Nhuận, thiếu ít phẩy và bằng Tin học (xin bổ sung sau) mà cũng ko đc nhận haizzz mà đọc kĩ cũng ko thấy yêu cầu nữ phải trên 7.0 làm lon ton đi làm hồ sơ =.= Đến khi xét hs thì trog tờ quy chế của chị nhân sự có vụ này
chắc lúc bạn nôp cung muôn có nhiều hồ sơ rồi

Mang hồ sơ về quê nhưng thôi chả nộp nữa. Bố mẹ mình là cán bộ công chức nên mình biết và tự rút kinh nghiệm. Nộp hồ sơ kiểu này khác gì các bạn mang hồ sơ đi nộp để "thi tuyển" vào phòng nào đó trong UBND huyện, tỉnh :))
Chỉ khác 1 điều là chả ai chen chúc, chẳng ai tranh giành vị trí đến sớm đến muộn để được nộp cả. Giống ở cái kết quả cuối cũng là chẳng ai như thế mà được nhận cả. Ko có "quan hệ" và "tiền" thì ko làm được gì cả :((

Theo quy định là 8h30 mới bắt đầu thu hồ sơ, nhưng 8h10 mình đến thì họ đã bảo đủ rồi, k nhận nữa,
đúng là tiêu cực quá :(

Bidv chỗ mình bắt phải công chứng , hic, may mà mình đề phòng đem theo, con gái phải do chiều cao, mấy chị đến nộp thấp quá nên bị trả về , hic. Nộp xong lại lên phòng GD để sơ tuyển nữa hic.không biết kq ra sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên