BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bạn ây, đấy là SGD I. Bạn thử tạt qua chi nhánh Hà Thành coi. Mới có hơn 8h đã bị bảo vệ xua lấy xua để, bảo là chi nhánh nhận đủ lượng hồ sơ cần thiết rồi. Cố xông vô mà chưa kịp chạm đến cửa chi nhánh đã bị xua ra chứ chả có "sơ tuyển" với "thứ tuyển" gì sất. Kể ra mà họ cứ thu 1 loạt đi, ai đến nộp cũng welcome rồi lọc hồ sơ sau thì đã chả đến nỗi đâu bạn à ! Bạn cũng ko thể thấy tình hình thu hồ sơ ở 1 nơi là sở giao dịch mà luận được với tình hình của những nơi khác, thậm chí là cả hệ thống được.

^^ thì thế mình mới bảo là theo ý kiến chủ quan của mình mà
cái này là về chính sách tuyển của họ thì mình cũng chịu thôi ...
miếng ngon thì khó dành mà:-<

chắc chỉ có BIDV mới thế thui nhỉ, chứ mấy ngân hàng khác có thế đâu :D:D
haix, Vietin k phải chen chúc nhưng tốn 100k
BIDV free thì chen chúc, ôi cuộc đời đúng là công bằng mà =)) =))

Tại vì có cái thông tin là nhận số hồ sơ 4-5 lần nhu cầu tuyển thôi. Chứ dù họ để cho nộp thật nhiều nhưng sau vòng hồ sơ thì cũng chỉ có từng đấy cái hồ sơ để xét duyệt thi viết thôi.
Các bạn nộp ở SGD 1 cũng đừng nói các bạn nộp ở chỗ khác thế này, thế kia. Mỗi Chi nhánh thu hồ sơ 1 kiểu, chỗ thu thì thoải mái, chỗ thì khắt khe, xua đuổi người nộp hồ sơ.

Thật, có mỗi BIDV thấy cái vụ nộp hồ sơ là độc nhất vô nhị luôn :|.
Chắc hạn chế số hồ sơ xếp xó.

Ôi, đúng là hot quá mà. Mình đang còn định sáng mai đi nộp. Hự hự. Dù sao cũng chúc mừng các bạn đã được nhận hồ sơ và chia buồn với các bạn còn lại. Cố gắng lên nha future bankers, còn nhiều cơ hội mừ.

đọc xong vụ nhận hồ sơ mà buồn cười, ipo vừa rồi mình có mua cổ phần của bidv, năm sau họp đại hội đồng cổ đông mình sẽ hỏi bác Trần Bắc Hà về việc này xem sao,hihi :)) người ta lại cười vào mặt mấy ông lãnh đạo này, bank hàng đầu việt nam mà làm việc như mấy thằng con nít, thì làm sao mà phát triển được :-"
hjhj mua nhiu % đợt ipo vưa rồi v bạn, nhớ chém TBH dzu dội vào ;)

Có bạn nào nộp ở chi nhánh HBT ở Trần Đại Nghĩa ko :-/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Người ta biết trước được là vì kinh nghiệm tuyển từ các anh chị đi trước để lại bạn ạ, năm ngoái chị mình đi nộp ở HO cũng phải dậy từ 5h sáng để đi xếp hồ sơ.
Và thưa bạn là mình không hề nói là các anh chị nhận hồ sơ từ 6h. Mình và một số bạn nữa đến từ 6h, chờ đợi đến 8h, khi được bảo vệ cho phép lên tầng 21. Và tất cả chỉ có 10 phút từ 8h-8h10 là full hồ sơ bạn ạ.
Và sáng nay mình phải rất cám ơn 2 bác phụ huynh là bố của 2 bạn đến sớm, các bác ý đã đứng viết danh sách mọi người đến sớm từ trước đến sau theo thứ tự, và mặc dù lúc 8h lên tầng 21 có hơi chen chúc một tí nhưng cuối cùng các anh chị vẫn đọc theo danh sách đó để phát phiếu đăng ký dự tuyển có dấu đỏ của ngân hàng.
Thế thì phải chúc mừng bạn đã có anh/chị chia sẻ kinh nghiệm cho. Chắc tại mình và rất rất nhiều bạn nữa không có ai chia sẻ hoặc chưa tìm hiểu kỹ trên diễn đàn nên không biết, đành phải rút kinh nghiệm để truyền đạt cho các lứa đàn em sau này vậy =))
Tuy nhiên qua đây thì kể ra cũng buồn cười. Vì hàng vài trăm người biết đến sớm để xếp hồ sơ. Trong đó cũng có rất nhiều UBer ngày ngày lên đầy đọc chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển của anh/chị đi trước, download đề thi tài liệu từ những bạn khác upload. Vậy mà không thấy ai hé răng ra 1 lời nào. Đúng là thời buổi bây giờ. Cạnh tranh khốc liệt thật =))

Có ai biết khi thi tuyển BIDV có chia riêng chuyên ngành kế toán và tín dụng ko? hay đề chung?? P mới ra trường chưa rõ lắm.:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên