BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

mình chưa có chứng chỉ tiếng anh có thi được không ? nếu pass có cho bổ sung sau được không các bạn ? mình thi CNTT nên cạnh tranh có 2 người thôi,có ai biết đề thi CNTT ntn không các bạn ?

Hic thanks b nhiu nha,mình cũng bit trường mình k là trường top nhưng nghĩ mình tn loại giỏi nên bon chen nộp hi vọng có cơ hội trải nghiệm,tại mình mới ra trường thui. Ai ngờ rớt từ vòng hồ sơ. :( Nên cố gắng như b nói thui.
Mình cũng tốt nghiệp loại giỏi hvtc này. Cũng rớt từ vòng gửi xe. Năm ngoái qua vòng thì viết nhưng k tham gia phỏng vấn. K biết có bị vào black list của ngân hàng k.hicihc. Chúc các bạn chủ nhật này thi tốt nhé!

@viet_hoa_91 Mình TXĐ mà :)) Quan trọng là chả học môn kế toán GD bh. Nhưng chả sợ j nên dọa cũng thế thôi. Chỉ là nhìn thấy danh sách thi chuyên viên dài vch luôn, bên nhân viên thì đâu có chừng chục người... đky nhân viên, cho thi chuyên viên.. Ảo diệu :))
sao mình ko trích dẫn đc nhỉ :((

Mình nhớ có bạn nào post lên rồi mà nhỉ?
Ai giúp mình giải mấy câu tính toán với. Lâu rồi ko đụng đến kiến thức nên quên sạch rồi :D
t down link này mà mở file nào cũng đòi mk là sao b ơi?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@viet_hoa_91 Mình TXĐ mà :)) Quan trọng là chả học môn kế toán GD bh. Nhưng chả sợ j nên dọa cũng thế thôi. Chỉ là nhìn thấy danh sách thi chuyên viên dài vch luôn, bên nhân viên thì đâu có chừng chục người... đky nhân viên, cho thi chuyên viên.. Ảo diệu :))
sao mình ko trích dẫn đc nhỉ :((
Nhân viên thì sau này lại phải thi lên chuyên viên, phiền phức lắm. Mà cái kế toán công nhận rộng thật, dễ nhầm nhọt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên