BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Cái này chúa biết, âu cũng là sự may mắn nữa. mình bằng cao học tài chính ngân hàng trường ngoại thương hà nội, bằng giỏi cử nhân trường khoa học tự nhiên, vào đảng rùi, kinh nghiệm 3 năm ngành môi trường + 1 năm bên ngân hàng Tiên Phong cũng chả hiểu vì sao tạch.....bun

Làm sao để search theo cmnd thế các bạn, mình ngu si k biết làm thế nào :(((

Ban search theo cmnd xem biet dau bi doi qua chi nhanh khac. Minh cung bi chuyen ne lam cu tuong bi loai roi :))
mình tìm thấy tên ở chi nhánh đky hôm nọ rồi, nhưng là vị trí chuyên viên chứ ko phải nhân viên :(( Thi GDV thui mà thi viết môn kế toán giao dịch :(( Tập xác định luôn

năm ngoái thi thì năm nay ko đc hả bạn? thằng bạn mình hồ sơ ngon mà cũng ko thấy gọi, đợt trc nó thi bidv cũng tèo/. hơi khó hiểu
Năm ngoái thi qua bài test thì mới đc gọi, chứ bị tèo test thì hầu như ko gọi đâu. Còn tùy thuộc vào chi nhánh nữa, chi nhánh đông quá chắc cũng loại.

Chỉnh sửa lần cuối:
mình tìm thấy tên ở chi nhánh đky hôm nọ rồi, nhưng là vị trí chuyên viên chứ ko phải nhân viên :(( Thi GDV thui mà thi viết môn kế toán giao dịch :(( Tập xác định luôn
Dọa lun cho mất tinh thần. Đề chuyên viên dài hơn và khó hơn. Cạnh tranh cũng ác liệt hơn.

Cái này chúa biết, âu cũng là sự may mắn nữa. mình bằng cao học tài chính ngân hàng trường ngoại thương hà nội, bằng giỏi cử nhân trường khoa học tự nhiên, vào đảng rùi, kinh nghiệm 3 năm ngành môi trường + 1 năm bên ngân hàng Tiên Phong cũng chả hiểu vì sao tạch.....bun
Hình như tuyển tập trung thường thích LÍNH MỚI.

Có bạn nào có đáp án đề thi 2014 QLKH ko nhỉ? Báo ngày thi gấp quá nên giờ phải thức đêm ôn rồi :D

năm ngoái thi thì năm nay ko đc hả bạn? thằng bạn mình hồ sơ ngon mà cũng ko thấy gọi, đợt trc nó thi bidv cũng tèo/. hơi khó hiểu
Mình từng tham gia chọn hồ sơ ứng tuyển ở ngân hàng, việc chọn hồ sơ nhiều khi là may mắn bạn nhé, chứ không căn cứ vào việc bạn thi năm trước có qua test hay không cả. Nếu số đen thì là cái "định mệnh" thôi. Viet_hoa_91 nhiều comment hoặc góp ý không biết thì đừng phát biểu liều nhé e.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên