Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Chỉ tiêu thì trên trời, lương thì càng ngày càng bị bóp lại, cấp dưới nên bị sai vặt lung tung, môi trường thì toàn phụ nữ, đàn bà (mà tính tình đàn bà thì chắc cũng biết)... Giờ chỉ muốn sang một môi trường khác vui vẻ để moi ngày đi làm là 1 ngày vui thôi :(
Bạn đang làm NH nào mà nữ nhiều thế :D:D? Toàn hoa động lực làm việc càng cao sao bạn lại chán vậy

Mới có 2 bank chứ nhiu âu. Cũng khá khả quan cơ mà nghe nói vietin là hố lửa. Nhảy dô, nát xương @@!!! Bidv làm thanh toán qt, acb là tín dụng dn. Aizzzz.....
sao chị nghỉ bidv vậy chị ?. e nghe nói vietin làm cũng oải lắm á chị mà chắc cũng tùy chi nhánh

Mình làm ngân hàng nhỏ thôi, PGD có 8 người, toàn phụ nữ, đã xấu mặt còn xấu tính nữa... Em út trong phòng cũng không tha, xăm soi đủ thứ, méc lại Sếp. Định mệnhhhhhhhh
Thà đồng nghiệp nam còn đỡ, mấy bà lớn rồi toàn độc mồm độc miệng ko à, giờ nghỉ lại vẫn còn thấy ức chế, mặc dù đã nghỉ việc ( nghỉ việc ko phải vì lý do này). Thôi cố mà chịu đựng thôi bạn à.

Thà đồng nghiệp nam còn đỡ, mấy bà lớn rồi toàn độc mồm độc miệng ko à, giờ nghỉ lại vẫn còn thấy ức chế, mặc dù đã nghỉ việc ( nghỉ việc ko phải vì lý do này). Thôi cố mà chịu đựng thôi bạn à.
Vậy là hiểu được tình cảnh thế nào rồi. Dù gì đã chia tay nơi đó thì cho qua hết đi bạn, bận lòng chi nơi không dành cho mình.

Vậy là hiểu được tình cảnh thế nào rồi. Dù gì đã chia tay nơi đó thì cho qua hết đi bạn, bận lòng chi nơi không dành cho mình.
cảm ơn bạn, lâu lâu nghỉ lại vẫn ức chế, nơi làm việc đầu tiên khi ra trường, vạn sự khởi đầu nan, để mình nhận ra đời ko phải màu hồng :)

CN đó ở khu vực huyện, xa nhà. Nên nghỉ. Tìm đg về đô thị. Nghe nói vietin núi lửa lắm. Nên cũng chán lắm. Về gần nhà trước. Rồi mon men qua bidv lại ^^
làm thanh toán quốc tế quá oke rồi, chị đang ở tỉnh nào vậy chị, mà chị ơi mình nghỉ NH đó rồi xin lại được ko?

Em đang làm khcn tại 1 ngân hàng tỉnh. Cảm thấy chán nản khi cứ phải chạy chỉ tiêu, môi trường làm việc nhàm chán. Mong cho em vài lời khuyên. Giờ nghỉ thì có thể chuyện sang lĩnh vực nào. Em đang bị tâm lý đè nặng chỉ muốn khóc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên