Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Tớ ko sợ công việc cực nhọc bên vietinbank. .làm nhiều lương nhiều. .Có đều có vẻ mình ko hợp với sếp của mình. ..đành chia tay ..kiếm miền đất mới. ..ko ai muốn làm một nơi mà cảm thấy con đường thăng tiến thật mịt mù đen tối. .....Đồng ý làm trâu. .cũng phải quan tâm con trâu đó 1 chút chứ. ..sai lầm lớn nhất đời mình là bỏ stb...bài học xương máu vậy
Tớ ko sợ công việc cực nhọc bên vietinbank. .làm nhiều lương nhiều. .Có đều có vẻ mình ko hợp với sếp của mình. ..đành chia tay ..kiếm miền đất mới. ..ko ai muốn làm một nơi mà cảm thấy con đường thăng tiến thật mịt mù đen tối. .....Đồng ý làm trâu. .cũng phải quan tâm con trâu đó 1 chút chứ. ..sai lầm lớn nhất đời mình là bỏ stb...bài học xương máu vậy
Chia sẻ quá

từ khi bước chân vào làm ngân hàng, cuộc sống thật bế tắc tồi tệ như địa ngục. Mọi người ai làm việc đó, xong lại cắp dit đi về, ngày nào cũng vậy, môi trường làm việc k hề vui vẻ j sao mà lấy động lực từ đâu đây.
Như vậy là tự tạo áp lực cho mình và cho người khác

mình mới làm được vài tháng ah, mình làm bên tddn, vì mình mới vào làm nên việc chưa nhiều, đôi khi cảm tháy như người thừa
Tình hình chung bạn à, có nhiều nguyên nhân khiến cho vị trí tín dụng rảnh rỗi, chán việc, áp lực, môi trường làm việc không vui vẻ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên