Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Cn e mới thàh lập nên muốn phát triển dư nợ mà em lại mới bỏ qua 1 khách vay 1 tỷ (khách buôn tiền, dân anh chị) nên mọi người trog phòg chắc ghét e lắm ạ T.T
Giờ e biết sống sao :)))

Nhảy qua nhảy lại mới phát hiện ra rằng bank nào cũng vậy thui, sale hay back cũng thế. muốn thoát ra cái mớ này chỉ có bứt hẳn khỏi ngành, có điều.....bao năm bon chen giờ kinh nghiệm có được gần như k áp dụng được vào các ngành khác. Xưa kia ôm bao mộng tưởng giờ vỡ tan tành như bong bóng. Nhìn lũ bạn theo nghề khác và giờ là 1 mớ thành tích bỗng thấy mình kém cỏi vô cùng. Nếu thật sự được quay lại thì......

Nhảy qua nhảy lại mới phát hiện ra rằng bank nào cũng vậy thui, sale hay back cũng thế. muốn thoát ra cái mớ này chỉ có bứt hẳn khỏi ngành, có điều.....bao năm bon chen giờ kinh nghiệm có được gần như k áp dụng được vào các ngành khác. Xưa kia ôm bao mộng tưởng giờ vỡ tan tành như bong bóng. Nhìn lũ bạn theo nghề khác và giờ là 1 mớ thành tích bỗng thấy mình kém cỏi vô cùng. Nếu thật sự được quay lại thì......
lũ bạn ngành j thế bác

em mới ra trường học không đúng chuyên ngành vẫn đang cố vào ngân hàng mà nghe các bác kêu quá :))

mấy đứa k xin dc qua ngân hàng nó làm các ngành khác như bảo hiểm, kế toán. giờ đứa nào cũng thành đạt, lương vài chục chai, chức này chức nọ. chỉ có tớ là vẫn thế.
có thời mà, cố đi b biêt đâu mai làm giám đốc mốt làm giám xúi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,401
Thành viên mới nhất
deannbt2610
Back