Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Đọc xong, mình vẫn chưa thể hiểu cụ thể vấn đề là gì

Người ngoài cuộc, không nên bàn tán nhiều. Nhưng chỉ vì việc chậm nửa tiếng mà nguyên nhân là do DN rồi bị ép thôi việc là 01 chuyện quá vô và phi lý.

Hazzzz , mình viết bức thư này quả thật trong tình trạng bức xúc quá, không trình bày đc rõ mọi viêc, các bác đọc thông cảm cho. Chính xác thì đúng là như bác Sâu Con nói về nguyên nhân đây và 1 chi tiết nữa mình vội ko cho vào " lỗi xảy ra về bộ hồ sơ kia còn không phải là lỗi do bạn mình "..... hazzz thế nên càng bức xúc hơn.

haiiii, mình cũng ko bít, khi bắt đầu đi làm thấy môi trường tuyệt vời, sếp thân thiện, dễ tính, cơ mà sếp dạo này cực khó tính vs mình, lại còn giao việc nhiều gấp đôi, gấp ba thành viên khác nữa chớ, chẳng hiểu sếp muốn gì nữa, mệt mỏi kinh khủng :( có bạn nào rơi vào hoàn cảnh giống mình hem? :(
không biết bạn đang làm ở Bank nào, nhưng bạn thử lên website coi có tin tuyển dụng vị trí mà bạn đang làm ko?

Có bác nào SHB không ạ? inbox em với ạ.

haiiii, mình cũng ko bít, khi bắt đầu đi làm thấy môi trường tuyệt vời, sếp thân thiện, dễ tính, cơ mà sếp dạo này cực khó tính vs mình, lại còn giao việc nhiều gấp đôi, gấp ba thành viên khác nữa chớ, chẳng hiểu sếp muốn gì nữa, mệt mỏi kinh khủng :( có bạn nào rơi vào hoàn cảnh giống mình hem? :(
Đừng ức chế. Có thể sếp thấy bạn là người có khả năng và đang thử thách bạn. Hãy nỗ lực hết mình, rồi không được cái này thì cũng được cái khác thôi. Mọi sự nỗ lực chẳng bao giwof là thừa.

Hazzzz , mình viết bức thư này quả thật trong tình trạng bức xúc quá, không trình bày đc rõ mọi viêc, các bác đọc thông cảm cho. Chính xác thì đúng là như bác Sâu Con nói về nguyên nhân đây và 1 chi tiết nữa mình vội ko cho vào " lỗi xảy ra về bộ hồ sơ kia còn không phải là lỗi do bạn mình "..... hazzz thế nên càng bức xúc hơn.
Liệu, có nội tình gì mà bạn chưa hiểu không? Cứ bình tĩnh, nóng giận, rồi sẽ hỏng hết chuyện...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên