Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

• Bắt đầu Bắt đầu Sâu Con
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Haizzz, nhà văn giờ cũng đâu có đất sống. Người đọc giờ thì hiếm như tháng lương 13, nhà xuất bản thì ác như trưởng phòng tín dụng, người Việt giờ chỉ đọc truyện Tây, truyện Tàu, còn ai nhớ đến văn chương do đồng bào tâm huyết viết ra mà chỉ có nước đem ra làm lót nồi, gói bánh....
Thiên sinh ngã tài tất hữu dụng, ấy vậy mà sao cứ thấy bản thân quay quắt trong tìm đúng nơi đứng giữa đời. Nhìn lại thì đã luống tuổi, hữu tâm vô lực chỉ biết:
Thân tàn thở dài trong bóng tối
Ăn mày dĩ vãng lúc đơn côi.
Thuốc lụi rượu tan tang bồng chí
Nhắm mắt xuôi tay khóc như cười.

Tuần thứ ba học việc. Công việc chính là đi loanh quanh, nhìn xung quanh:confused:. Công việc phụ là ai nhờ gì làm đấy.:( Giờ mới thấy được người khác nhờ vả thật là hạnh phúc:rolleyes:. Đi làm chỉ mong có thế. haiz. Liệu có trụ được ko đây.:cool:
CÓ AI VAY TIỀN KHÔNG NÀO?:D:D:D

Tuần thứ ba học việc. Công việc chính là đi loanh quanh, nhìn xung quanh:confused:. Công việc phụ là ai nhờ gì làm đấy.:( Giờ mới thấy được người khác nhờ vả thật là hạnh phúc:rolleyes:. Đi làm chỉ mong có thế. haiz. Liệu có trụ được ko đây.:cool:
CÓ AI VAY TIỀN KHÔNG NÀO?:D:D:D
Ban đầu thì ai cũng thế.

Có, mình đang muốn vay tiền mua nhà. Cơ chế thế nào bạn?

bên VPB nghe nói sản phẩm mua nhà cũng cạnh tranh lắm mà
Bên em hầu như tất cả sản phẩm đều cạnh tranh. Em dám khẳng định điều đó.

Tuy nhiên, thi thoảng cũng thử dùng hàng ngoại tí xem chất luwowngjt ế nào chứ bác. hehe

ôi trời ơi

Hôm nay, mình đã ra tay tàn sát hàng chục mạng kiến vô tôi.

hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,031
Thành viên mới nhất
seretnbet
Back