BacABank BacABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [27.11.2012]

cái ngân hàng này còn ưu tiên người nghệ an cơ, gét thế, mệt hết cả người, ngân hàng với chả ngân hẹo

cái ngân hàng này còn ưu tiên người nghệ an cơ, gét thế, mệt hết cả người, ngân hàng với chả ngân hẹo

OMG! Ngay cả đi thi cũng ko đc gọi, t cũng người nghệ an này, mấy bạn n.an , hà tình cũng đã thấy gọi đâu :( đơt này loại hồ sơ nhìu thế !

hồi học đh học tín dụng của thầy Tính, ra trường mới biết thầy là phó tổng của Bắc Á, thầy là người miền trung thì phải nhưng hem biết ở tỉnh nào :D

Chiều nay t cũng đc gọi đi thi mà chẳng bit thi j` nữa.hjx. Nếu mà tạch nữa chắc đâm đầu vào gối mất.huhu.Mình cũng ko fai ng Nghệ An chẳng bit có đc ko

hichic ai biết dạng đề thi thế nào hem? tự luận hay trắc nghiệm? share cho t biết với, thanks cả nhà nha:)

mình cũng tiếc bộ hồ sơ, biết thế cũng nộp photo. Haizzzzzzzzzzzzzz. Đã nghèo lại còn eo.

Mình cũng nhận được tin nhắn ngày hôm qua. Họ hẹn sáng 12/12, 10h đến dự thi. CÒn mình không nhớ là tầng mấy nữa (6 hay 10 ấy, cái tầng phòng họp ấy). 60 Lý Thái Tổ, Tớ xóa mất tin nhắn ấy mất rồi..hicc

hồi học đh học tín dụng của thầy Tính, ra trường mới biết thầy là phó tổng của Bắc Á, thầy là người miền trung thì phải nhưng hem biết ở tỉnh nào :D
Anh/chị có người thân tại BacABank hay trong tổ chức ngân hàng nào khác không? Bạn thử điền tên thầy xem sao???HIHI. Dù sao bạn cũng đc phó tổng của BacA đào tạo mà :))

Mình cũng nhận được tin nhắn ngày hôm qua. Họ hẹn sáng 12/12, 10h đến dự thi. CÒn mình không nhớ là tầng mấy nữa (6 hay 10 ấy, cái tầng phòng họp ấy). 60 Lý Thái Tổ, Tớ xóa mất tin nhắn ấy mất rồi..hicc
Là tầng 10 bạn nhé. Bạn được hẹn 10h ah, thế thì k phải tất cả cùng thi 1 lúc rồi. Mà ít nhất cũng nên có thông tin thi tuyển trên web cho ứng viên rõ chứ nhỉ, ví dụ mang những j, thi những j, ở đâu, thời gian nào ... chả rõ ràng j cả chẹp!

Oh, thế là phỏng vấn chứ k phải làm bài thi viết à @@ t được hẹn 9h.hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back