BacABank BacABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [27.11.2012]

hjx bị tạch ngay từ vòng hồ sơ làm phí cả bộ hồ sơ. Ghét mấy cái NH bắt nộp đầy đủ các giấy tờ trong hồ sơ thế không biết >"<

Mai có bạn nào được hẹn PV chưa???? huhu...Bắc á phỏng vấn cái gì ấy nhỉ@_@. Lo quá đi mất :(((((((((((((

Hồi năm trước bạn thi phỏng vấn ở Bắc Á thì họ hỏi những gì? Bạn được hẹn mấy h thế, t thì tận 4r chiều; chắc cuối cùng mất.hic
Mai có bạn nào được hẹn PV chưa???? huhu...Bắc á phỏng vấn cái gì ấy nhỉ@_@. Lo quá đi mất :(((((((((((((

T chả có thông tin gì cả ^^ thôi, cứ đi thi thôi, đến đâu thì đến. Mà c từng thi Bắc Á rồi thì cũng đỡ lo hơn mà.hi, lần trước phỏng vấn hỏi những gì, có nhiều nghiệp vụ k c
Tớ cũng 4r chiều^^. ấy đã tham khảo được thông tin gì chưa?

sao biết mình từng thi. hồi ấy thi kiểm toán nội bộ @_@ hỏi nghiệp vụ nhìu lắm, thế mới tach :(( Tớ dốt kế toán lắm. tớ đi chết đây :(((((((((

hi, thì t tham gia topic từ đầu nên nhớ c từng thi kiểm toán r, nhưng mà vị trí kiểm toán nội bộ thì đúng là sẽ hỏi nghiệp vụ nhiều hơn. Chắc GDV hỏi nghiệp vụ kế toán ngân hàng thôi, với mấy kĩ năng mềm nữa chắc. Mà sao gọi thi muộn thế nhỉ, không thấy bạn nào thi ca sáng nhỉ
sao biết mình từng thi. hồi ấy thi kiểm toán nội bộ @_@ hỏi nghiệp vụ nhìu lắm, thế mới tach :(( Tớ dốt kế toán lắm. tớ đi chết đây :(((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên