BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

hihi. thank Phước cũng nhờ sự động viên của người thân, bạn bè và cả thông tin mà Phước đưa lên Ub nữa. thank all

mọi người ơi, t pass rùi. Lúc trưa đang ngủ chị phòng nhân sự gọi điện đến thông báo mình đã trúng tuyển QHKH 30.5 đi nhận quyết định, 4.6 đi làm. vui quá quên không hỏi xem thủ tục hoàn thiện hồ sơ thế nào, mình vui quá ! có ai giông mình ko ? olala
Chúc mừng bạn Nhung, mình cũng rất vui đc làm đồng nghiệp của bạn nhé ;)

C là Hoàng phải không ? Tớ rất vui khi được làm quen với cậu. hihi.T mới đọc lại mô tả công việc thấy nó gần giống với chuyên viên quan hệ khách hàng bên maritime bank quá ! Nick chat của tớ là xemin_19892007, c add vào có vấn đề gì mình cùng trao đổi nhé !

có bạn nào được gọi thông báo ngày nhận quyết định và bắt đầu đi làm ở vị trí giao dịch viên chi nhánh Hưng Yên

đợt này không? phỏng vấn hôm 4/5 tại Lý Thái Tổ Hà nội ấy???

có phải gọi điện lên hỏi không hả mọi người?

có bạn nào được gọi thông báo ngày nhận quyết định và bắt đầu đi làm ở vị trí giao dịch viên chi nhánh Hưng Yên

đợt này không? phỏng vấn hôm 4/5 tại Lý Thái Tổ Hà nội ấy???

có phải gọi điện lên hỏi không hả mọi người?
Bạn tớ trúng GDV và đi làm Bắc Á Hưng Yên tuần thứ 2 rồi c à. Mai c cứ gọi lên hỏi xem sao nhé :)

thế có bạn nào được nhận GDV ở HN đợt này không? cho tớ làm quen với các đồng nghiệp. hjhj

mình thấy việt bảo thử việc gdv ở HƯng yên là 4 tr, vị trí QHKH chắc hơn một chút. Bạn đang ở chỗ nào ? khả năng được phân vào chi nhánh nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên