BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình đâu phải người Nghệ An cũng được gọi đi nè bạn, thi không khó, trả lời trắc nghiệm 50 câu. Họ bảo chiều nay có kết quả mai đi pv lun, hồi hộp quá.he
Mọi ngwoif ơi, Bắc á hnay thi đấy, nhưng chỉ lọc toàn người Nghệ an để gọi đi thi thôi. Mình ghét nhất trò này. Sao lúc đăng tuyển ko viết rõ ưu tiên người Nghệ An cho rồi, phí mấy cái dấu đỏ của mình quá, cả 2 cái ảnh thẻ nữa :))

Mình đâu phải người Nghệ An cũng được gọi đi nè bạn, thi không khó, trả lời trắc nghiệm 50 câu. Họ bảo chiều nay có kết quả mai đi pv lun, hồi hộp quá.he

Tình hình phỏng vấn sao rồi bạn :D, mình gửi hồ sơ mà ko được gọi đi roài, hi vọng roài lại thất vọng :D

Bắc Á lúc nào cũng vậy.nhất là ở Hà Nội.Tất nhiên cũng có một số người tỉnh khác đỗ và làm việc cho bắc á nhưng mình thấy đa phần là người nghệ an,ưa tiên hơn mà

Không biết đợt này Bắc Á gọi đi thi hết hay là theo từng bộ phận nhỉ? Có ai nộp CV QHKH mà dược gọi đi thi đợt này k? :(

Tình hình phỏng vấn sao rồi bạn :D, mình gửi hồ sơ mà ko được gọi đi roài, hi vọng roài lại thất vọng :D

Sáng nay mình vừa đi pv về. Người ta hẹn 9h mà mãi 11h30 mới được gọi vào. Mình học kế toán vớ ngay phải ông giỏi kế toán pv. Bị xoay như chong chóng ấy. Chắc fail rồi.he

Nói chung vòng phỏng vấn các ứng viên đều được chăm sóc khá kỹ. Cho nên Bắc Á chắc chắn sẽ đánh giá đúng năng lực. Việc ưu tiên người Nghệ theo mình là điều hợp lý và gắn với văn hóa Bắc Á.

mình GDV đây!! người nghệ an mà cũng ko có tăm tích gì cả,hichic

---------- Post added 05-05-2012 at 06:37 PM ----------

bạn ý nộp vị trí gì thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back