BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

MÌnh CVQHKH đây, hồ sơ không tồi chỉ thiếu mỗi kinh nghiệm thôi, sv năm cuối mà, điểm trên 8 Toeic 700 người Hà Tĩnh (gần Nghệ An nhá,hehe) vẫn ngồi nhà chới đây^

MÌnh CVQHKH đây, hồ sơ không tồi chỉ thiếu mỗi kinh nghiệm thôi, sv năm cuối mà, điểm trên 8 Toeic 700 người Hà Tĩnh (gần Nghệ An nhá,hehe) vẫn ngồi nhà chới đây^

thế à!! t cũng sinh viên năm cuối,Toeic thiếu 5 điểm tròn 800, cũng gần Nghệ An (cơ mà Thanh Hóa) , có lẽ chưa tốt nghiệp nên loại chăng, hôm đi hộp hs, chị thu hồ sơ bảo " em sinh viên năm cuối à?"haizz

khi nào mới có kết quả phỏng vấn GDV các bạn nhỉ?? đã ai được gọi chưa?

Chán nhờ, mình ra trường roài mà mấy bạn năm cuối còn được gọi đi, mình thì chắc điện thoại hỏng nên chả thấy ai gọi :))

mọi người ơi, t pass rùi. Lúc trưa đang ngủ chị phòng nhân sự gọi điện đến thông báo mình đã trúng tuyển QHKH 30.5 đi nhận quyết định, 4.6 đi làm. vui quá quên không hỏi xem thủ tục hoàn thiện hồ sơ thế nào, mình vui quá ! có ai giông mình ko ? olala

mọi người ơi, t pass rùi. Lúc trưa đang ngủ chị phòng nhân sự gọi điện đến thông báo mình đã trúng tuyển QHKH 30.5 đi nhận quyết định, 4.6 đi làm. vui quá quên không hỏi xem thủ tục hoàn thiện hồ sơ thế nào, mình vui quá ! có ai giông mình ko ? olala

Chúc mừng bạn NHUNG nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch
Back