BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tinh ý và dò một thấy là sẽ thấy thui ;))
Nộp trực tiếp thế này thì SV mới ra trường khéo họ xem hồ sơ xong rùi trả lại đới ;))
Nhưng cứ thử nhỉ, bít đâu :D

cái này để nghĩ đã ak, em bắt đầu chán việc rải hso oài. mà họ trả hso lun còn hơn là nhận oài cho vô thùng rác ^^

Trả lại còn dùng cho dịp khác,còn hơn là vứt vào thùng rác thật, xót ruột lắm

Hoàng hôn đông đúc ơi, chưa có bảng điểm thì có nên nộp đơn không nhỉ? Liệu có cơ hội thành công không :-ss
Hoàng hôn đông đúc là ai đới:D
Vì khi NTD yêu cầu Nộp trực tiếp chắc họ sẽ xem qua rồi sơ loại hồ sơ lun rồi, trong TH sinh viên năm cuối thì chắc là phải có Bảng điểm đấy bạn, mình cũng ko rõ lắm, thì cứ làm một bộ hồ sơ rùi nộp trực típ xem thế nào, có gì thì về pm cho các bạn ;))

Hoàng hôn đông đúc là ai đới:D
Vì khi NTD yêu cầu Nộp trực tiếp chắc họ sẽ xem qua rồi sơ loại hồ sơ lun rồi, trong TH sinh viên năm cuối thì chắc là phải có Bảng điểm đấy bạn, mình cũng ko rõ lắm, thì cứ làm một bộ hồ sơ rùi nộp trực típ xem thế nào, có gì thì về pm cho các bạn ;))
Chưa có bằng đừng dại nộp bạn ơi, 99% bị ném vào sọt đấy, NH này khó xơi lắm đấy, ngay cả đối với ng có bằng :D

mình đang đi thực tập chưa có bằng mới xin được bảng điểm thui à. không biết có được ko nhỉ?

Mình ra tg và đi làm rồi thì có cần bảng điểm ko nhỉ? Với giấy tờ có cần công chứng ko hay chỉ bản photo, vào web ngân hàng này cũng chả thấy nói rõ j cả. chẹp. Nhưng mà ứng cái giao diện web ;))

chưa có bằng + bảng điểm haizzzzzz, khó xơi nhỉ, ko biết có cho khất ko nhỉ

hic, mh cũng muốn nộp nhưng chỉ sợ chưa ra trường họ không cho qua thui, trả lại hồ sơ còn tốt, họ mà cứ nhận oy ném thì xót hết cả ruột. Có bác nào năm cuối như mh định nộp không?

Môi trường làm việc ở ngân hàng này thế nào nhỉ? các bác cho ý kiến nhé!

Ngân hàng này làm ăn được lắm, trung bình trên 14 chai/năm
A thu hồ sơ là tổng giám đốc ý, hôm mình đến nộp a ấy nói giọng miền trung mình chả hiểu gì hết đại loại là chế độ đãi ngộ rất tốt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên