BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Ngân hàng này làm ăn được lắm, trung bình trên 14 chai/năm
A thu hồ sơ là tổng giám đốc ý, hôm mình đến nộp a ấy nói giọng miền trung mình chả hiểu gì hết đại loại là chế độ đãi ngộ rất tốt
Bạn nộp hồ sơ hôm nào thế? cái này mới đăng tuyển dụng mà:)

---------- Post added 29-03-2012 at 12:53 PM ----------

hic, mh cũng muốn nộp nhưng chỉ sợ chưa ra trường họ không cho qua thui, trả lại hồ sơ còn tốt, họ mà cứ nhận oy ném thì xót hết cả ruột. Có bác nào năm cuối như mh định nộp không?
Có mình, nhưng mình thực tập kỳ trước rồi nên giờ đã có bảng điểm và giấy chứng nhận tốt nghiệp. Bạn cứ thử mang hồ sơ đến xem thế nào.

Bạn đang làm ở đâu vậy,thấy top pic nào cũng chém rất có kinh nghiệm, thế theo bạn đợt tuyển này liệu hồ sơ có vào sọt rác không. Tớ thấy hững ngân hàng tuyển kiểu này hầu như chưa thấy có ai nói vào được cả mà hầu như là tuyển nội bộ

Bạn đang làm ở đâu vậy,thấy top pic nào cũng chém rất có kinh nghiệm, thế theo bạn đợt tuyển này liệu hồ sơ có vào sọt rác không. Tớ thấy hững ngân hàng tuyển kiểu này hầu như chưa thấy có ai nói vào được cả mà hầu như là tuyển nội bộ
bạn hỏi mình à?
anyway, vừa mới ra trường, đã đi làm gì đâu, cứ lao đầu mà nộp hồ sơ thôi, có ai đánh thuế đâu nhỉ?:D Bạn lượn qua webkinhte xem thêm, thấy bên đấy cũng có người được tuyển mà tự chân đứng lên mà:)

Ngân hàng này làm ăn được lắm, trung bình trên 14 chai/năm
A thu hồ sơ là tổng giám đốc ý, hôm mình đến nộp a ấy nói giọng miền trung mình chả hiểu gì hết đại loại là chế độ đãi ngộ rất tốt

Bạn mình đang làm giao dịch viên ở ngân hàng này,nói chung là môi trường làm khá ổn, còn cái anh giọng miền trung chỉ là trợ lý tuyển dụng, cái chị miền Nam người to đậm mới là giám đốc tuyển dụng. Còn tổng giám đốc là bà Thái Hương, người Đô Lương- Nghệ an

---------- Post added 29-03-2012 at 03:14 PM ----------

Các bạn cho mình hỏi trong mẫu đơn tuyển dụng của ngân hàng có 2 mục là vị trí phòng ban sẽ làm việc nhưng ko thấy Ngân hàng đưa danh sách thì biết làm ở phòng ban nào? chả nhẽ ghi là bắc á Hà Nội?

Rồi mã vị trí dự tuyển nữa. cũng ko cho mã, biết điền sao đây ?

Ngân hàng TMCP Bắc Á - BACABANK đang cần tuyển một số vị trí sau đây làm việc trên địa bàn Thành phố Hà Nội:
Hồ sơ dự tuyển bao gồm:
Lý lịch thì là theo mẫu của bác á rồi còn đơn ứng tuyển là cái j? ????? trong khi mình down mẫu của bac Á về thì mẫu đấy có tên là Đươn xin ứng tuyển??/ nên mình nghĩ 2 cái là 1 phải ko?

1 dạng của Đơn xin việc đó bạn :)
mình nghĩ ko phải đâu Bình Minh, vì mẫu down của NH tên là Đơn xin ứng tuyển rồi mà . Thì có khác j với Đơn ứng tuyển đâu. Để mình hỏi bạn mình mới đỗ ở Nghệ An tháng trc rồi có j báo cho các bạn ở đây

Bạn nộp hồ sơ hôm nào thế? cái này mới đăng tuyển dụng mà:)

---------- Post added 29-03-2012 at 12:53 PM ----------

Có mình, nhưng mình thực tập kỳ trước rồi nên giờ đã có bảng điểm và giấy chứng nhận tốt nghiệp. Bạn cứ thử mang hồ sơ đến xem thế nào.
Thế thì nói làm gì, mh bi giờ không có giấy chứng nhận, bảng điểm 7 kì cũng không có dấu của trường, đành đứng nhìn vậy

Hiện tại chỉ có bảng điểm có dấu xác nhận mà chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì có nên nộp hồ sơ không mọi người nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên