ACE ơi..... cho e hỏi về vòng 2 của NH BIDV :) :) :)

Cho e hỏi vòng 2 mình thi tập trung, và thi vòng 2 là phần nghiệp vụ - tiếng anh là mình thi test onlie như bên Sacombank là trắc nghiệm trên máy 100% hay là có phần tự luận nữa ạ. Lý do là e thấy đề thi mấy năm trước có phần trắc nghiệm giải thích, rồi phần tự luận nữa nên e ko rõ là mình có làm bài trên giấy ko. A/c nào biết giúp em nó với ạ, em nó còn đang rất băn khoăn. Em cảm ơn ạ! :);)

mấy bạn ơi, có bạn nào bis BIDV có giao dịch thứ 7 không vậy..:))13

Hầu hết các chi nhánh đều giao dịch sáng thứ 7 tại trụ sở chi nhánh còn các PGD thì tuỳ, có phòng có phòng không. Nếu bạn ở TPHCM thì có 01 PGD Thương xá Tax giao dịch đến 08h tối hàng ngày và cả ngày thứ 7, Chủ nhật, ngày lễ.

Cho em hỏi là có ai đã từng thi nv kinh doanh thẻ ko nhỉ? Em tìm mãi ko thấy thông tin gì đề thi của vị trí này thành ra chả biết tập trung ôn gì đây, ôn như mấy vị trí khác chắc loạn chết. Ai có thông tin gì xin gợi ý cho em.

Tốt nhất nên ôn vi mô, vĩ mô, tài chính tiền tệ, nghiệp vụ ngân hàng, thanh toán quốc tế vì họ sẽ hỏi hết tất nhiên sẽ ít hơn kế toán ngân hàng.
Anh Hwangle ơi cho em hỏi với ạ
Em thấy ghi
Mình cũng thi CV GDV mới nhận được mail thế này, bạn kiểm tra trong mục spam xem

View attachment 5045
Tớ kiểm tra cả mục spam cũng không có mail này, mấy đứa bạn tớ cũng không nhận đc. =.=
Mình có tên thì hôm tới cứ đi thi thôi nhờ :-ss

Em thấy ghi

Tớ kiểm tra cả mục spam cũng không có mail này, mấy đứa bạn tớ cũng không nhận đc. =.=
Mình có tên thì hôm tới cứ đi thi thôi nhờ :-ss[/QUO
Em thấy ghi

Mình có tên thì hôm tới cứ đi thi thôi nhờ :-ss
mail mình nhận được là hôm qua, bạn cứ ôn đi, biết đâu do số lượng đông họ chưa kịp gửi mail thì sao.nếu có tên trong danh sách rồi thì cứ yên tâm đi thi thôi bạn ạ.

Là sao bạn? @@ có hai vị trí là CV GDV với Nhân viên GDV, bạn nộp vị trí nào?
Mình có tên trong DS thi CV GDV nhưng cũng không nhận được mail gì cả, mấy đứa bạn mình cũng vậy
mình nop Chuyên viên gdv. Nhung mail noi la minh ko du dieu kien cho vi tri do nen dc chuyên sang vi tri khác. Nhung trong dsach có tên minh va stt, phong thi luon roi. Hom đó cứ đi thi thoi, đau đã r tính

cho e hỏi on Chuyên viên GDV phan thi bài tập tự luận thuonh tạp trung vào phan nao vay ạ? Và phàn nào chiếm bao nhiu % điểm. E kém nhất là kế toán ngân hàng, đề mà ra chắc bỏ quá. Hic

cho e hỏi e vào vị trí chuyên viên quản lý khách hàng phần nghiệp vụ nên tập trung ôn vào đâu ạ?

anh @hwangle ơi cho em hỏi với kiến thức nghiệp vụ mà một chuyên viên và một nhân viên Giao dịch viên cần biết nó sẽ được đánh giá khác nhau hả anh,một bài test nghiep vụ cho nhân viên và chuyên viên khác nhau hay cùng một dạng đề ạ nếu là nhân viên thì nên năm rõ chuyên sâu về các vấn đề về nghiệp vụ ngân hàng hay là cần nắm rõ kế toán ngân hàng hả anh.Thanx a trước

anh @hwangle ơi cho em hỏi với kiến thức nghiệp vụ mà một chuyên viên và một nhân viên Giao dịch viên cần biết nó sẽ được đánh giá khác nhau hả anh,một bài test nghiep vụ cho nhân viên và chuyên viên khác nhau hay cùng một dạng đề ạ nếu là nhân viên thì nên năm rõ chuyên sâu về các vấn đề về nghiệp vụ ngân hàng hay là cần nắm rõ kế toán ngân hàng hả anh.Thanx a trước

Đề chuyên viên và nhân viên thật ra chủ yếu hỏi về mảng kế toán nhưng đề nhân viên dễ hơn đề chuyên viên. Khi ôn thì bạn cứ ôn tập bình thường thôi bạn, đừng để ý là chuyên viên hay nhân viên gì hết, vì dù là gì thì cũng phải nắm vững kiến thức mới làm được, việc dễ hay khó thì người ra đề họ đã tinh hết rồi. Ôn cả nghiệp vụ ngân hàng lẫn kế toán ngân hàng nhé, ko lơ là cái nào hết.

cho e hỏi on Chuyên viên GDV phan thi bài tập tự luận thuonh tạp trung vào phan nao vay ạ? Và phàn nào chiếm bao nhiu % điểm. E kém nhất là kế toán ngân hàng, đề mà ra chắc bỏ quá. Hic
Mình thấy có cơ hội đến thì bạn phải cố gắng chứ , đã biết trước nội dung sẽ liên quan đến kế toán ngân hàng phì fai cb chứ sao chưa gì đã bỏ cuộc rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên