ACE ơi..... cho e hỏi về vòng 2 của NH BIDV :) :) :)

Cho e hỏi vòng 2 mình thi tập trung, và thi vòng 2 là phần nghiệp vụ - tiếng anh là mình thi test onlie như bên Sacombank là trắc nghiệm trên máy 100% hay là có phần tự luận nữa ạ. Lý do là e thấy đề thi mấy năm trước có phần trắc nghiệm giải thích, rồi phần tự luận nữa nên e ko rõ là mình có làm bài trên giấy ko. A/c nào biết giúp em nó với ạ, em nó còn đang rất băn khoăn. Em cảm ơn ạ! :);)

Anh @hwangle ơi cho em hỏi chuyên viên giao dịch viên mình ôn kế toán ngân hàng ngoài ra còn ôn thi gì nữa ko a? ví dụ có ôn kinh tế vi mô, vĩ mô, thuế.....ko anh? em cám ơn anh nhiều ạ :)

Anh @hwangle ơi cho em hỏi chuyên viên giao dịch viên mình ôn kế toán ngân hàng ngoài ra còn ôn thi gì nữa ko a? ví dụ có ôn kinh tế vi mô, vĩ mô, thuế.....ko anh? em cám ơn anh nhiều ạ :)

Tốt nhất nên ôn vi mô, vĩ mô, tài chính tiền tệ, nghiệp vụ ngân hàng, thanh toán quốc tế vì họ sẽ hỏi hết tất nhiên sẽ ít hơn kế toán ngân hàng.

mình cũng mới nhận đc email nói là ko đủ điêu kien vào vị trí mình ứng tuyên ( minh nop giao dịch vien) nhung dc xét vào vi tri khác. Thay ghi trong danh sách la cv gdv! Cũng đi thi vòng 2. Ko hiểu là vào vị trí nào nữa

mình cũng mới nhận đc email nói là ko đủ điêu kien vào vị trí mình ứng tuyên ( minh nop giao dịch vien) nhung dc xét vào vi tri khác. Thay ghi trong danh sách la cv gdv! Cũng đi thi vòng 2. Ko hiểu là vào vị trí nào nữa
Là sao bạn? @@ có hai vị trí là CV GDV với Nhân viên GDV, bạn nộp vị trí nào?
Mình có tên trong DS thi CV GDV nhưng cũng không nhận được mail gì cả, mấy đứa bạn mình cũng vậy

Trong thông báo thời gian thi và nội quy phòng thi của BIDV có đề cập đến các môn thi nghiệp vụ. Bạn nào cho mình biết vị trí quản lý khách hàng thi những môn gì nhỉ : tài chính tín dụng, thanh toán trong nước à...hay còn môn nào nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back
Bên trên