ACE ơi..... cho e hỏi về vòng 2 của NH BIDV :) :) :)

Cho e hỏi vòng 2 mình thi tập trung, và thi vòng 2 là phần nghiệp vụ - tiếng anh là mình thi test onlie như bên Sacombank là trắc nghiệm trên máy 100% hay là có phần tự luận nữa ạ. Lý do là e thấy đề thi mấy năm trước có phần trắc nghiệm giải thích, rồi phần tự luận nữa nên e ko rõ là mình có làm bài trên giấy ko. A/c nào biết giúp em nó với ạ, em nó còn đang rất băn khoăn. Em cảm ơn ạ! :);)

Cho e hỏi vòng 2 mình thi tập trung, và thi vòng 2 là phần nghiệp vụ - tiếng anh là mình thi test onlie như bên Sacombank là trắc nghiệm trên máy 100% hay là có phần tự luận nữa ạ. Lý do là e thấy đề thi mấy năm trước có phần trắc nghiệm giải thích, rồi phần tự luận nữa nên e ko rõ là mình có làm bài trên giấy ko. A/c nào biết giúp em nó với ạ, em nó còn đang rất băn khoăn. Em cảm ơn ạ! :);)
theo mình biết thì nghiệp vụ có cả trắc nghiệm cả tự luận, nên chắc là thi trên giấy. TA thì là trắc nghiệm, nhưng có câu dịch nên chắc là cũng trên giấy thôi.

Ngày 02/06 có kết quà vòng loại á các bạn. Phải như trắc nghiệm 100% thì đỡ quá. Mình cũng apply vào vị trí GDV mà ko biết sẽ ntn đây. Có ai apply cùng vị trí với mình ko vậy?

Tất cả đều thi trên giấy, ko thi online. Quy trình thi giống như thi đại học vậy đó bạn, Bài thi được rọc phách, chấm rồi ráp phách, đề thi được niêm phong đàng hoàng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên