Xin đề thi chuyên viên hành chính

Lynguyen0308

Thành viên
E sắp thi tuyển vị trí chuyên viên hành chính vào LVB đã được gọi đi thi tuyển nghiệp vụ nhưng e k biết thi vào phần nào hay dạng đề như nào. Ai đã thi hay biết thông tin gi xin chia sẻ cho e với. Em xin cảm ơn

sáng nay cậu thi có đông người không, mà mới sáng thi xong chiều đã đi pv luôn rồi à, nhanh nhỉ. chiều pv tự tin lên nha, có tin gì về nói lại cho tớ nhé
Sáng thi đỗ nghiệp vụ là gọi phỏng vấn lên. Vị trí của tớ có 2 ng thôi.còn gdv nhiều lắm nhưng tuyển nhiều khung giờ khác nhau nên là k biết theo mail tớ nhận khoảng hơn 20 ng. Ng apply vị trí cùng tớ thi được 25/60 k biết họ gọi cả hai đi phỏng vấn hay mình tớ. Run quá

sao khoai thế, có cả câu tự luận nữa à , huhu ==
Tớ phỏng vấn về rồi. Cũng k hỏi vặn vẹo đâu. Giới thiệu bản thân và điểm mạnh yếu cho công việc. Biết gì về cv và cty. Rồi hỏi có ban phỏng vấn gì k. Tớ chắc k được rồi vì có ck mà chưa có con nên có khi họ sợ sinh đẻ ý. Haizz

Tớ phỏng vấn về rồi. Cũng k hỏi vặn vẹo đâu. Giới thiệu bản thân và điểm mạnh yếu cho công việc. Biết gì về cv và cty. Rồi hỏi có ban phỏng vấn gì k. Tớ chắc k được rồi vì có ck mà chưa có con nên có khi họ sợ sinh đẻ ý. Haizz
họ hỏi về gia đình à, ừ cũng ngại khoản í nhỉ, thôi dù sao cũng pv xong rồi, tớ còn đang chờ không biết có được đi thi không đây nè

họ hỏi về gia đình à, ừ cũng ngại khoản í nhỉ, thôi dù sao cũng pv xong rồi, tớ còn đang chờ không biết có được đi thi không đây nè
Họ k hỏi về gd mà do tớ có ck mà chưa đẻ nên họ hỏi có kế hoạch sinh chưa. Haizz tớ đi mấy chỗ đều tạch vì việc đó họ sợ mình vào làm chưa lâu đã đẻ ý. Cứ chờ đợi xem

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên