Xin đề thi chuyên viên hành chính

Lynguyen0308

Thành viên
E sắp thi tuyển vị trí chuyên viên hành chính vào LVB đã được gọi đi thi tuyển nghiệp vụ nhưng e k biết thi vào phần nào hay dạng đề như nào. Ai đã thi hay biết thông tin gi xin chia sẻ cho e với. Em xin cảm ơn

tớ hoc tiếng anh, đã làm hành chính nên thi tuyển vị trí này, mai bạn đi thi về review cho tớ nha!
Thế thì hơi khoai đấy. Vì tớ thấy bảo là thi nghiệp vụ hình như là tính lương, tncn, các khoản giảm trừ... Bạn nên chủ động tìm hiểu qua trước đi. Mai đi thi về tớ review cho

Thì bao gồm tính lương, tính phép, tính bảo hiểm, tính chi phí , công nợ, thanh lý tài sản, kê khai
Nói chung là các công việc có liên quan đến nghiệp vụ nhân sự - tài sản trong 1 công ty thôi

Thì bao gồm tính lương, tính phép, tính bảo hiểm, tính chi phí , công nợ, thanh lý tài sản, kê khai
Nói chung là các công việc có liên quan đến nghiệp vụ nhân sự - tài sản trong 1 công ty thôi
Trời thanh lý tài sản, công nợ, kê khai các kiểu mình k biết gì về phần này. Hic. Học hay tìm tài liệu về phần nào hả bạn??

tớ hoc tiếng anh, đã làm hành chính nên thi tuyển vị trí này, mai bạn đi thi về review cho tớ nha!
Tớ vừa đi thi về được có 27/60 câu thôi chắc tạch rồi. Câu hỏi chủ yếu về luật lao động, bảo hiểm thất nghiệp, bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế. Có cả nghiệp vụ tính toán và hỏi tự luận. Thi trắc nghiệm trên máy tính. 60 câu trong 45p nhé

Tớ vừa đi thi về được có 27/60 câu thôi chắc tạch rồi. Câu hỏi chủ yếu về luật lao động, bảo hiểm thất nghiệp, bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế. Có cả nghiệp vụ tính toán và hỏi tự luận. Thi trắc nghiệm trên máy tính. 60 câu trong 45p nhé
sao khoai thế, có cả câu tự luận nữa à , huhu ==

sao khoai thế, có cả câu tự luận nữa à , huhu ==
Trắc nghiệm hết mà. Nhưng ý là câu hỏi k phải tính toán ý. Tớ vừa được gọi chiều đi phỏng vấn rồi. Người thi cùng vị trí với tớ được 25/60 câu thôi. K rõ gọi 1 mình tớ hay gọi cả 2. Bạn xem qua mấy phần đó đi. Thi trắc nghiệm online trên máy tính nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên