Thông tin đợt tuyển các em ghi là: Hà Nội Khối KHCN tuyển dụng tháng 8/2014 nhé. Mình sẽ cố gắng dành thời gia gỗ trợ các bạn ứng viên, giải đáp mọi thắc mắc của các bạn nếu biết. Các bạn nộp cv lưu ý chỉ nộp qua một email duy nhất là : tuyendung@vpb.com.vn nhé. Có thể cc nhờ mình check xem đã nhận được cv của bạn chưa qua hòm mail hoangnn2@vpb.com.vn nhé.
A ơi cho e hỏi, e nộp r nhưng thông tin đợt tuyển dụng e chót viết là 7/2014 có đc ko ak? Hay e phải gửi lại ak ??

Thông tin đợt tuyển các em ghi là: Hà Nội Khối KHCN tuyển dụng tháng 8/2014 nhé. Mình sẽ cố gắng dành thời gia gỗ trợ các bạn ứng viên, giải đáp mọi thắc mắc của các bạn nếu biết. Các bạn nộp cv lưu ý chỉ nộp qua một email duy nhất là : tuyendung@vpb.com.vn nhé. Có thể cc nhờ mình check xem đã nhận được cv của bạn chưa qua hòm mail hoangnn2@vpb.com.vn nhé.
A ơi, A cho E hỏi mã đot tuyển lần này là gì ạ? E có nộp CV nhìu lần VPBank mà chưa lần nào đc gọi đi thi. E cám ơn A nhìu

E lỡ gửi vào mail a rồi h gửi thêm vào mail tuýenung@vpb.com.vn k sao dung k ah

A ơi.mã đợt tuyển lần này là gì ạ? Em cảm ơn ạ!

Bạn nào gửi mail chưa sao tớ và vài người bạn khác cứ thấy google báo là reject và bảo là do not need to resend message thế nhỉ :(

Nội dung mail ngoài file thông tin cá nhân theo mẫu của VP thì có cần ghi thêm gì k nhỉ hic. Nộp mỗi file không thui à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên