hehe.lại gặp cậu ở đây này.cậu gửi mail chưa.trên web VPbank k có nhẩy.t mới gửi vào mail cá nhân thoai.vì kb ghi mã tuyển dụng với thông tin tuyển dụng như nào.
T vừa gửi sáng nay. Chit rui. T forward cái GDV hết hạn từ đot 30/6 ấy. Khối KHCN tuyển dụng tháng 7/2014 Mã PB-CSR-PRM

GDV Hà Nội vừa tuyển mà nhỉ, trên web mới có kq thi hôm 26/7, gọi đi pvan hôm 30.7.
Lại tuyển tiếp là sao nhỉ :D

Thông tin đợt tuyển.mã đợt tuyển vầ mã tuyển dụng điền cái chi vậy cả nhà :((

=))) ưu tiên hay là để biết đứa này ngày xưa trượt rồi chắc ko đạt yêu cầu. H đừng cho nó test nữa. Mất công:)))
Hehe, t lại nghĩ ghi thế để biết xem mình đang thuộc mức độ nào, vị trí trước đây ứng cử mà cấp cao hơn vị trí hiện giờ mà đã đi sâu vào đến vòng cuối thì chắc cũng được xem xét hồ sơ hơn. Nhưng căn bản ko hiểu ô bên cạnh ghi lý do tạch thì sao biết nhỉ??? Hay ghi vòng mà mình đã đạt tới@@

Thông tin đợt tuyển các em ghi là: Hà Nội Khối KHCN tuyển dụng tháng 8/2014 nhé. Mình sẽ cố gắng dành thời gia gỗ trợ các bạn ứng viên, giải đáp mọi thắc mắc của các bạn nếu biết. Các bạn nộp cv lưu ý chỉ nộp qua một email duy nhất là : tuyendung@vpb.com.vn nhé. Có thể cc nhờ mình check xem đã nhận được cv của bạn chưa qua hòm mail hoangnn2@vpb.com.vn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên