Xin chào tất cả các bạn, Email CV ứng tuyển các bạn vui lòng gửi về địa chỉ duy nhất của VPBank: tuyendung@vpb.com.vn. Nếu cần mình check hộ thì có thể CC vào email của mình: hoangnn2@vpb.com.vn nhé. @khanhthu3031 bạn chỉ cần điền thông tin đầy đủ vào bản Mẫu thông tin ứng viên của VP và nộp thôi nhé.

Anh x
Xin chào tất cả các bạn, Email CV ứng tuyển các bạn vui lòng gửi về địa chỉ duy nhất của VPBank: tuyendung@vpb.com.vn. Nếu cần mình check hộ thì có thể CC vào email của mình: hoangnn2@vpb.com.vn nhé. @khanhthu3031 bạn chỉ cần điền thông tin đầy đủ vào bản Mẫu thông tin ứng viên của VP và nộp thôi nhé.
anh xem giúp em mail nttthanhtam0901@gmail.com đã nộp đc chưa ah. E gửi mấy hôm r mà h mới thấy tn báo delay j j ý ah.
bạn gửi xong nó ra luôn dòng đó à, t gửi k thấy gì ????
2-3 hôm sau mới thấy bạn ah:((

Anh chị cho em hỏi với ạ, em là sinh viên mới ra trường nên không có số năm kinh nghiệm thì làm như thế nào có số năm kinh nghiệm đo trong khi ở ngân hàng nào tuyển dụng cũng cần năm kinh nghiệm ạ. :(

Không ghi tên trường có đuọc k nhỉ mọi ng ơi vì trường mình học không có trong cai ô trọn đấy

Các bạn mới ứng tuyển đợt tháng 8 chuẩn bị phỏng vấn sơ tuyển. Sơ tuyển xong nếu pass thì tiếp tục tới vòng test => pass tiếp thì tới vòng phỏng vấn cuối cùng nhé. :). Goodluck!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên