HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

9h30 mà chưa pv xong các b hẹn 8h30 :) cơ mà sao mình chỉ hỏi có mấy câu, tầm 5p ah, có out ko vậy :(

vào đó lên lầu 2, có 2 chị nhận hồ sơ, nói chuyện 10 phút rồi về
Eo, nói chiện được tầm 10p là tốt rồi. Mình ngồi đợi miết tới 12h kém mới pv, nói đc vài câu thôi cũng về. Chả biết sao. Nói chung là hôm nay đông khiếp quá.

sơ tuyển mà, mấy anh chị đợt trước thi nói ai cũng qua sơ tuyển cả, quan trọng vòng thi viết như thế nào thôi,
Mấy anh chị nào đi test ĐÔNG Á rồi chia sẻ dùm em với ạ. :) đề thi như thế nào đó.
uh hy vong dc nhu ban noi :)
ko biet thi viet co tu luan ko ta

mình mới nộp sáng hôm bay thì chừng nào có mail phản hồi vậy mọi người >??:rolleyes: thanks mọi người nhé.

mình mới nộp sáng hôm bay thì chừng nào có mail phản hồi vậy mọi người >??:rolleyes: thanks mọi người nhé.
Không có mail phản hồi đâu bạn nhé. Khi nào NH có nhu cầu sẽ ll với bạn thôi.
Dù sao thì mình cũng thích kiểu gửi mail đi, rồi nhận đc mail confirm cho chiên nghịp :cool:

sơ tuyển mà, mấy anh chị đợt trước thi nói ai cũng qua sơ tuyển cả, quan trọng vòng thi viết như thế nào thôi,
Mấy anh chị nào đi test ĐÔNG Á rồi chia sẻ dùm em với ạ. :) đề thi như thế nào đó.
Ủa, hồi sáng lzlm cũng đi hả, chắc cùng ngồi trong hội trường rồi. Biết vậy qua tám cho có hội.

đúng zậy, @lovezuloveme đã có dấu răng ở khắp nơi, cơ mà chẳng có ma nào biết sự hiện diện ngoài đời của anh ấy, do đó, anh ấy đã tránh được bị đánh hội đồng. :D
Ủa, hồi sáng lzlm apply vị trí gì? sáng hà tới ngồi chơi rồi đợi đã đời mới đc pv. Hẹn 9h30 mà tới 12h kém mới được nói chiện. Theo tình hình thì pv sớm đc hỏi nhiều. Pv sau thì mấy chị NS cũng mệt lử người rồi, hơi đâu mà nói chuyện nữa.
Chị NS phía tay trái cuối buổi vẫn cười đc lúc nói chiện là còn may. Chị bên kia trẻ hơn thì cười k nỗi, lạnh lùn luôn ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên