HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

ko bik đậu hay rớt, cơ mà có anh/chị/bạn nào bik đề thi của EAB thế nào ko? trắc nghiệm hay tự luận vậy?

Người ta nói tuần này có kết quả sơ tuyển mà giờ chưa có . Chắc out mất tiu .:( Ngày mai ngân hàng có làm việc đâu. Có bạn nào nhận đc tin đi báo test chưa dzậy ???

Người ta nói tuần này có kết quả sơ tuyển mà giờ chưa có . Chắc out mất tiu .:( Ngày mai ngân hàng có làm việc đâu. Có bạn nào nhận đc tin đi báo test chưa dzậy ???

Có mail mời đi test của đông á rồi nha mấy thím. em hỗ trợ tín dụng chi nhánh q.1. Mà có điều em băn khoăn là lúc sơ tuyển, chị ns hỏi em có thể làm việc ở đâu đc nữa.
quên, vấn đề chính : 1h30 ở bạch đằng 1st floor.

Có mail mời đi test của đông á rồi nha mấy thím. em hỗ trợ tín dụng chi nhánh q.1. Mà có điều em băn khoăn là lúc sơ tuyển, chị ns hỏi em có thể làm việc ở đâu đc nữa.
quên, vấn đề chính : 1h30 ở bạch đằng 1st floor.
Mình cũng dzậy , thi tuyển gdv ở bạch đằng 1 giờ . Cóa bạn nào cóa tài liệu share mình tham khảo dzới

Zị là out rồi, nộp online lúc 5/7 mà tới nay hồ sơ vẫn để là đang xư lý. Được cái dab có rớt vong ho so nó cũng thank you letter, gáng đợi coi sao :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên