HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

mình lại thấy IQ dễ hơn mấy phần kia
vậy là đợt này có Q1, Q10 vs tân bình tuyển hả?

Đã thi gdv dzìa. Đề thi 3 phần . Nvu (ke toan ngan hang, tinh huong, lý thuyết ...) , anh van , iq . Chị đó nói tuần sau mới có kết quả . Nếu ai thi gdv mà cóa mail trc nhớ la làng lên cho tớ biết dzới nhé :)

Mình nhận được kết quả mời phỏng vấn gdv ở Tô Hiến Thành rồi . Các bạn nhà mình kiểm tra mail thử coi có nhận đc chưa ???

Em đang nghĩ có nên nỗ lực đầu tư cho HTTD ko... Hay toàn tâm toàn ý với công việc Kế toán DNTN đây... Khó nghĩ quá :(

Em đang nghĩ có nên nỗ lực đầu tư cho HTTD ko... Hay toàn tâm toàn ý với công việc Kế toán DNTN đây... Khó nghĩ quá :(
Lỡ theo nghiệp tín dụng thì phải theo lao thôi. Thật sự chị thích làm doanh nghiệp hơn, ít rủi ro mà lương cũng khá. Nhưng do không có kinh nghiệm kế toán lại lớn tuổi nên khó xin vào cty em à.

các bạn thi vị trí HTTD có ai nhận đc mail phản hồi chưa? mình chưa thấy gì hết hix.

Lỡ theo nghiệp tín dụng thì phải theo lao thôi. Thật sự chị thích làm doanh nghiệp hơn, ít rủi ro mà lương cũng khá. Nhưng do không có kinh nghiệm kế toán lại lớn tuổi nên khó xin vào cty em à.
Cảm ơn chị nhé, nghe chị nói vậy em biết mình phải quyết định sao rồi :D Em cũng học Ngân hàng nè chị, em nghĩ chị đi làm có kinh nghiệm rồi phải dễ hơn hơn tụi em mới tốt nghiệp chứ ạ :)

Shao đây, shao em chưa có cái thông tin gì hết thế này. Chẳng lẽ ..... :confused::confused::confused::confused:
chị @quy85 ơi, chị thi ngày bao nhiêu với đăng ký chi nhánh nào vậy ạ? Bữa em thi, chị bên nhân sự có hỏi mấy bạn là đăng ký chi nhánh nào nữa kia.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,922
Thành viên mới nhất
koktyk994
Back
Bên trên