VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

tớ định chiều nộp.có cần bảng điểm ko bạn? tớ định nộp cái điện thoại viên

t nộp cả bảng điểm bạn ạ..T cũng nộp cái đó :)..chị lễ tân bảo nếu hso k đủ thì k dc gọi đâu :(:(

- - - Updated - - -

ừ..t cũng k biết đâu..t cũng chỉ mới nộp hso thôi mà..nhưng mà có cả ca đêm đó..nhug thấy bảo ở trung tâm thẻ vui lắm toàn nhân tố trẻ thôi :)

- - - Updated - - -

hnay t nộp công chứng thì ng ta k hỏi bản gốc bạn ạ..k hiểu lúc đấy ng ta bận hay tnao :)..nhưng t nghĩ là k cần đâu.bạn cứ đi nộp đi :)

Giấy tờ nộp có cần công chứng không bạn? Nếu công chứng rồi thì có cần mang bản gốc đến đối chiếu không, làm sao mình về lấy sổ hộ khẩu gốc được bây giờ :)

- - - Updated - - -

Trường tớ xin bảng điểm phải ghi rõ lý do. Trước đó t ghi là hoàn thiện hồ sơ xin thực tập, chẳng nhẽ giờ lại đem đi nộp, mà nếu không dùng thì cũng không còn cách nào khác :)
Bác giacmo2009 là NEUer à?. Có bác nào NEUer ko? chỉ em cách xin bảng điểm có xác nhận với. em sinh viên năm 3

Bác giacmo2009 là NEUer à?. Có bác nào NEUer ko? chỉ em cách xin bảng điểm có xác nhận với. em sinh viên năm 3
Mình năm 4 NEU đây. Như khoa mình (NHTC) thì mình tự chuẩn bị bảng điểm rồi đưa lên khoa và chờ thôi. Nghe bảo nửa tháng mới xin được, đợt vừa rồi mình xin bảng điểm định nộp mấy đợt thực tập tiềm năng (bon chen tí cho vui chứ biết chắc là không được =)) ) nhưng mà phải nộp đến 3 lần, 2 tuần/lần và 4 bản/lần mới thu về được 2 bản đúng có dấu đỏ và 0 bản sai, không hiểu phần còn lại lưu lạc nơi đâu, còn thực tập tiềm năng thì.........
Về mẫu bảng điểm, nếu khoa bạn không có mẫu riêng (bạn mình kế toán thấy bảo trên VPK bạn ý có mẫu của khoa) thì cứ dùng mẫu phổ thông thôi. Cách tốt nhất để bạn có mẫu đúng là lên khoa xem một bảng điểm đã được xác nhận và copy mẫu (mình đã làm thế nên mới có mẫu chứ đi xin cứ hẹn năm hẹn mười rồi lại bị quên ^^ )
Chúc bạn may mắn, thời gian này trên khoa khá yên ả nên nguy cơ thất lạc cũng không lớn lắm đâu ;))

anh chị nào đang làm ở bộ phận hỗ trợ thẻ cho e hỏi với ạ. qua vòng hs bọn e sẽ phỏng vấn và thi viết về sản phẩm thẻ ạ. tại e thấy vị trí như này ở các bank khác ko phải thi mà phỏng vấn và ưu tiên có kinh nghiệm nữa. hì e hỏi luôn là e có kinh nghiệm bên cho vay tiêu dùng bên Pru thì khi nộp hs có nên có cả hợp đồng thử việc, và quyết định làm vc cho tăng khả năng approve ko ạ

Mình năm 4 NEU đây. Như khoa mình (NHTC) thì mình tự chuẩn bị bảng điểm rồi đưa lên khoa và chờ thôi. Nghe bảo nửa tháng mới xin được, đợt vừa rồi mình xin bảng điểm định nộp mấy đợt thực tập tiềm năng (bon chen tí cho vui chứ biết chắc là không được =)) ) nhưng mà phải nộp đến 3 lần, 2 tuần/lần và 4 bản/lần mới thu về được 2 bản đúng có dấu đỏ và 0 bản sai, không hiểu phần còn lại lưu lạc nơi đâu, còn thực tập tiềm năng thì.........
Về mẫu bảng điểm, nếu khoa bạn không có mẫu riêng (bạn mình kế toán thấy bảo trên VPK bạn ý có mẫu của khoa) thì cứ dùng mẫu phổ thông thôi. Cách tốt nhất để bạn có mẫu đúng là lên khoa xem một bảng điểm đã được xác nhận và copy mẫu (mình đã làm thế nên mới có mẫu chứ đi xin cứ hẹn năm hẹn mười rồi lại bị quên ^^ )
Chúc bạn may mắn, thời gian này trên khoa khá yên ả nên nguy cơ thất lạc cũng không lớn lắm đâu ;))
Em cũng viện NH-TC đây. Chiều nay em vừa đi nộp. Cũng coppy paste như cách của bác. Chẳng biết thế nào. Nếu bảng điểm không được xác nhận thì có nộp được không! ( cô trợ lý khoa bảo sinh viên năm 3 không được xác nhận bảng điểm vì chưa kết thúc quá trình học :( )

Em cũng viện NH-TC đây. Chiều nay em vừa đi nộp. Cũng coppy paste như cách của bác. Chẳng biết thế nào. Nếu bảng điểm không được xác nhận thì có nộp được không! ( cô trợ lý khoa bảo sinh viên năm 3 không được xác nhận bảng điểm vì chưa kết thúc quá trình học :( )
Hồi trước mình xin xác nhận điểm 6 kỳ thôi mà, như vậy đã kết thúc quá trình học đâu. Thấy mấy bạn vẫn xin xác nhận để xét học bổng mà. Quan trọng là cái lý do viết trong đơn ý. Xin xác nhận mấy kỳ? Để làm gì? :)

Qua vòng hồ sơ thì sẽ đc gọi đi phỏng vấn nhóm 5 người 1 lượt, có 3 ng phỏng vấn; xong r ra ngoài đợi r tất cả test luôn. Test thì khoảng 20 câu trắc nghiệm và 1 câu tự luận, Trn hỏi về hàm Excel, phím tắt trong Excel và thao tác trên máy tính... Tự luận lần thi gần đây nhất hỏi về hiểu biết của bạn về sản phẩm thẻ VietinBank. Nói chung Test khá dễ. CTV bên này k phải đi tìm kiếm KH, chỉ nhập hồ sơ vào Excel r xử lý thôi. Nếu Sv năm cuối hoặc chưa tìm đc vc mong muốn thì làm tạm cũng được; nâng cao khả năng Excel, làm quen môi trường Vietin ^^ T cũng mới rời nơi đây xong, đi làm thì vui vẻ lắm vì toàn anh em tầm tuổi chém gió thoải mái :))
anh chị nào đang làm ở bộ phận hỗ trợ thẻ cho e hỏi với ạ. qua vòng hs bọn e sẽ phỏng vấn và thi viết về sản phẩm thẻ ạ. tại e thấy vị trí như này ở các bank khác ko phải thi mà phỏng vấn và ưu tiên có kinh nghiệm nữa. hì e hỏi luôn là e có kinh nghiệm bên cho vay tiêu dùng bên Pru thì khi nộp hs có nên có cả hợp đồng thử việc, và quyết định làm vc cho tăng khả năng approve ko ạ

Có ai đi nộp hso rồi cho mình hỏi địa chỉ này nó nằm ở chỗ nào vậy??? Khu nội chính, phường nhân chính chung chung quá, search google map mà cũng ko tìm đc

Họ có yêu cầu bảng điểm đâu, nên ko cần nộp

Có ai đi nộp hso rồi cho mình hỏi địa chỉ này nó nằm ở chỗ nào vậy??? Khu nội chính, phường nhân chính chung chung quá, search google map mà cũng ko tìm đc

Ở chỗ đường Lê Văn Lương ý c ạ, qua cầu vượt 1 tý. T cũng ko nhớ rõ địa chỉ vì vừa đi vừa hỏi.Tòa nhà to lắm đứng ngoài đường Lê Văn Lương là nhìn thấy đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên