VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

a ad ơi...cmt, hộ khẩu, các chứng chỉ khác photo (mang bản chính đi đối chiếu) có nghĩa là không cần phải bản công chứng ạ

Phiếu đăng ký dự tuyển. download về xong photo rồi điền thông tin vào và nộp kèm trong hồ sơ phải ko ạ?

Đúng là làm trò TSO đòi điểm 7.5 trở lên =)) Công việc thì đuổi liên tục ra ra vào vào liên tục mà đòi hỏi như siêu sao :))

Bảng điểm có cần update đến thời điểm hiện tại không nhỉ? Em có cái bảng điểm xin từ tháng 12 nên bị thiếu mất học kỳ gần đây nhất. Giờ mà đi xin lại bảng điểm thì phải nửa tháng nữa mới có (nếu đúng mẫu và không bị thất lạc), đến lúc đó thì... =))

Bác này giống mình rồi, nộp hs toàn nộp cái bảng điểm 6 kỳ. ;)

Mà theo các các thì vị trí CTV phát hành thẻ có phải kiểu như đi mời chào người ta mở tk thẻ ( ATM, tín dụng) ấy ạ. 2 vị trí trên thì nên làm vị trí nào hả các bác.

Mà theo các các thì vị trí CTV phát hành thẻ có phải kiểu như đi mời chào người ta mở tk thẻ ( ATM, tín dụng) ấy ạ. 2 vị trí trên thì nên làm vị trí nào hả các bác.

Ko chào mời chỉ có một công việc đơn giản là nhập thông tin khách hàng vào phần mềm đăng ký thẻ cho kh thôi bạn

Ko chào mời chỉ có một công việc đơn giản là nhập thông tin khách hàng vào phần mềm đăng ký thẻ cho kh thôi bạn
Không đơn giản đến thế đâu bạn ah :). Trước khi vào được phần mềm để đăng ký thẻ cho khách hàng thì bạn phải xử lý file dữ liệu do chi nhánh gửi lên cho đúng chuẩn hệ thống đã. NH lại có nhiều loại thẻ với nhiều chuẩn khác nhau. Nếu là thẻ liên kết thì còn thêm phần xử lí ảnh cho khớp dữ liệu excel nữa, không phải ai cũng muốn làm và cũng làm được đâu :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên