VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

haizzzza, lâu quá cơ, k biết họ check cái gì nữa, mà k biết cn mình đã có ai nhận đc mail cảm ơn chưa, tớ chỉ sợ mail tớ lỗi đếch nhận đc mail cảm ơn :(
Có bạn nhận đc mail cảm ơn rồi bạn ạ, bạn thử alo cho phòng hành chính xem

Trời ơi sao CN thành phố HN không có thông tin gì vậy?? Đã ai nhận đc mail gì chưa, hay mọi người đỗ đi chuẩn bị hồ sơ hết rồi, còn mấy đứa trượt với nhau vậy :(((((((((((

Trời ơi sao CN thành phố HN không có thông tin gì vậy?? Đã ai nhận đc mail gì chưa, hay mọi người đỗ đi chuẩn bị hồ sơ hết rồi, còn mấy đứa trượt với nhau vậy :(((((((((((
CN Đông Hn ko thấy gì đây.. thằng bạn thi cùng cn nó nhận mail cảm ơn rồi ...ko biết mình có phải lỗi ko nhận dc mail koo_O

Có bạn nào đỗ Vietin được phổ biến về quy trình ký hợp đồng chưa ạ? Mình mới nhận được phiếu về ủy ban nhân dân phường nơi mình ở lấy nhận xét cán bộ thôi, không biết các bước tiếp theo như nào nhỉ, chẳng thấy nói gì cả.
Mình cũng mới nhận được giấy xác nhận đó, trên mail chỉ nói một số giấy tờ, và hồ sơ cần bổ sung không nói rõ quy trình kí hợp đồng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên