VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình chi nhánh Đăk Lăk vừa nhận được mail báo đậu r nhé các bạn. Do phòng nhân sự chi nhánh gửi mail, hẹn trong vòng 7 ngày lên gặp để được hướng dẫn thủ tục và danh sách các hồ sơ cần thiết để nộp. Chúc các bạn đang đợi kết quả sớm có thông tin nhé

T cũng làm MB đây, giờ ko biết vào ký sếp có ký cho ko :(. Chỉ sợ kéo dài thì khổ lắm :(.
Đấy. Tớ cũng lo lắm. Hnay mới nc v các chị trưởng phó phòng thôi. Chiều vào nc nhân sự xong phục kích sếp về để trình bày. Nghe đơn giản nhg sao quá khó. Bt sếp cũng ưu ái, tạo đk cho t nhiều. Bjo đi, chắc sốc. K biết nêu lý do như nào cho phải í. Uốn lưỡi đủ kiểu vẫn thấy khó thuyết phục :(
Mà c vtri gì??? T gdv

Đấy. Tớ cũng lo lắm. Hnay mới nc v các chị trưởng phó phòng thôi. Chiều vào nc nhân sự xong phục kích sếp về để trình bày. Nghe đơn giản nhg sao quá khó. Bt sếp cũng ưu ái, tạo đk cho t nhiều. Bjo đi, chắc sốc. K biết nêu lý do như nào cho phải í. Uốn lưỡi đủ kiểu vẫn thấy khó thuyết phục :(
Mà c vtri gì??? T gdv
T thẩm định bán lẻ bạn ạ. T còn chưa báo vs a gđ pgd cơ vì hôm nay bận đi đăng ký thế chấp cho khách hàng. Mai mới báo cáo được @@.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên