VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

em cũng được báo y vậy @@ e bảo 16/5 làm, sao nghe mấy CN khác bạn e bổ sung hồ sơ rồi cbi làm luôn rồi cơ @@
Mình cũng giống bạn, mình bảo 16/5 mình đi làm được. C đó bảo gọi lại sau. Nhưng mình không nhận được mail j hết, nên hoang mang quá! Phải chắc chắn để mình còn nộp đơn nghỉ công ty cũ. Hjc hjc

Mình cũng giống bạn, mình bảo 16/5 mình đi làm được. C đó bảo gọi lại sau. Nhưng mình không nhận được mail j hết, nên hoang mang quá! Phải chắc chắn để mình còn nộp đơn nghỉ công ty cũ. Hjc hjc
giống nhau đó em a cũng vậy mà nên xin ngi việc đi la vừa đừng hoang mang nữa

CN Bắc Ninh đã ai nhận được tin báo trúng tuyển chuẩn?
tớ cx chưa nhận được gì cả, chưa nhận đc mail cảm ơn luôn, hôm qua tớ có gọi điện lên CN thì họ bảo đang bận quá, hôm nay hoặc ngày mai họ mới có thời gian báo đc

Mình điện lên chi nhánh. Họ bảo 2h lên gặp. Khong thèm nói trước. Đùng 1 tiếng là kêu đi .

tớ cx chưa nhận được gì cả, chưa nhận đc mail cảm ơn luôn, hôm qua tớ có gọi điện lên CN thì họ bảo đang bận quá, hôm nay hoặc ngày mai họ mới có thời gian báo đc
Bạn cho tớ số chi nhánh hay phòng nhân sự tớ gọi thử xem sao :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back