VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Trả lời đc nhưng đi pv về lại suy nghĩ đủ các kiểu, có khi chỉ vì 1 tiểu tiết nhỏ nhưng cũng nghĩ ngợi đủ kiểu, như mình anh văn dịch đc nhưng hình như nói hơi nhỏ về nghĩ ko biết mấy anh chị có nghe đc ko, ko thấy nói gì... nên nghĩ có khi tạch
nên nghĩ có khi tạch? bạn có thấy bạn giả tạo từ lời nói ko?
nói chung mình thấy ai than thở kiểu này từ cấp 3 đại học rồi giờ đi làm vẫn thế, bản tính khó thay đổi.

nên nghĩ có khi tạch? bạn có thấy bạn giả tạo từ lời nói ko?
nói chung mình thấy ai than thở kiểu này từ cấp 3 đại học rồi giờ đi làm vẫn thế, bản tính khó thay đổi.
Chả hiểu giả tạo cái gì, mình thì chẳng biết bạn bao nhiu tuổi nhưng cái kiểu quy chụp tự cho là đúng này chắc có từ nhỏ giữ đến bây giờ nhỉ

Các bạn đừng lo lắng wa. Đi pv thi English la dieu kien can de xet thui.. ko co tinh diem j het.
P/s nguon tu hoi dong pv minh ^^

Các bác ơi, có ai giải thích cho em được câu hỏi ở bên trên ko ạ?

Ai mà chẳng muốn mạnh miệng bảo mình đậu hả bạn? Người ta kêu ca tạch là có căn nguyên, chứ đâu có rảnh mà kêu cho bằng chị bằng anh như bạn nói.
Bớt khó khăn nhau cho dễ sống bạn à. Nghe cụm từ "dân Việt Nam nó thế nhỉ" thật đau bộ đồ lòng :v
Mình công nhận, ghét cái cụm từ "dân VN" nọ kia thế k biết. Tớ cũng là người hay than vãn, vì cơ bản là khi làm bất cứ việc gì xong tớ luôn cảm thấy k hài lòng, cảm thấy chỗ này sai, chỗ kia chưa đúng... Còn chẳng ai mà rảnh hơi mà than cho bằng bạn bằng bè. Thiết nghĩ tớ thấy mọi người than cũng tốt để ng sau rút kinh nghiệm tránh mắc lỗi tương tự mà. Có khi đoc nhiều cmt trả lời tốt thì những ng thi sau còn mất tâm lí hơn ấy vì nghĩ "ôi người ra làm tốt vậy, đỗ chắc rồi, làm sao mình hơn đc"
THÂN

Đọc từ đầu topic đến giờ thấy có mỗi bạn là trung thực nhất. Toàn thấy dân tình kêu ca tạch nọ tạch kia rồi tạm biệt giấc mơ vietin, đến mấy hôm nữa đỗ lại cười như được mùa :) :) :). Hay là tại dân việt nam nó thế nhỉ, làm được hay không được cũng cứ kêu cho bằng anh bằng em đã
Mình phải đăng nhập để cmt bình luận của mem này...
Tớ thấy bạn rất là tự tin phán xét "cả nắm", mà nắm này to quá bạn ạ. Lẽ nào bạn và cái bạn tự tin kia ko phải "dân Việt Nam". Đã thấy mâu thuẫn chưa???
Thật k muốn cãi nhau đâu, nhg mà buồn cho cả thế hệ với câu nói đó. Nếu tôi là ng tuyển dụng, tôi sẽ ko tuyển bạn vào ngành đòi hỏi sự chuyên nghiệp từ tác phong cho đến ngôn từ :(

Bác này cứ lo xa làm gì. Em cũng pv cuối cùng đây này :D. Nhớ lại câu nào đó của Đan Trường có nói ở 1 lúc nào đó không nhớ :D " người ta hay sắp xếp anh hát cuối lắm trong 1 liveshow lắm, nên có gì đó đặc biệt người ta mới để mình hát cuối như thế". Cho nên, lạc quan lên mà sống =]]
Cám ơn bạn đã động viên!

B
Các bác có ai để ý chỗ danh sách phỏng vấn không ạ? Em để ý mỗi một chi nhánh sẽ có 1 bác được in tên in hoa trong khi các bác còn lại là in thường, em lại là thằng pv nướt ót của ót, khi đã hết mẹ nó giờ hành chính, em thấy có gì đó hơi liên quan. Có bác nào tên in hoa giải thích cho em phát để em thông não cái.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bạn pv cn nào thế? Trong miền nam hình như mình ko thấy vậy thì phải?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên